Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM na CHADEMA wazuiwa kupanda ndege!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by komedi, Mar 6, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutokana na matukio haya mawili abiria kutoka tanzania ambao ni wanasiasa wamekuwa wakizuiwa kusafiri kwa shirika la ndege la Afrika kusini.

    Tukio la kwanza.

    Wabunge wawili wa CHADEMA wakiwa wanasafiri kwa ndege kuelekea Johannesburg ghafla ndege ikiwa angani na huku wakiwa wanatazama picha za video alionekana mheshimiwa Jakaya Kikwete akihutubia kwenye moja ya matangazo ya biashara. Mara waliinuka kutoka kwenye viti na kutaka kutoka nje ya ndege na ndipo Airhostess alipofanya kazi ya ziada kuwakumbusha kuwa hawako Bungeni bali ndani ya ndege tena angani.

    Tukio la Pili

    Hii ilikuwa siku nyingine ambapo mheshimiwa mmoja mbunge wa CCM alikuwa usingizini mpaka ndege ilipotua Johannesburg. Ghafla akazinduka kutoka usingizini wakati abiria wengine wakiwa wanashuka na wengine kutoa mizigo yao. Ghafla akapiga kelele kwa sauti kubwa ''haooo... tumewazoea....haooooo, nendeni, wahuni, tokeni''. Safari hii Airhostess alifanya kazi kubwa kumzuia mzungu mmoja ambaye anasikia kiswahili vizuri na alidhani anatukanwa na alitaka kumpasua pua kwa ngumi. ''Hey good passenger this person is still dreaming...''
     
  2. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Natamani huyo airhostess angaekuwa supika, tehetehtethete inachekesha
     
  3. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angekuwa spika ingebidi asome kanuni kwanza.
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ihihihihi! Hoi!
     
  5. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuwepo mbunge wa UDP kumwambia muhudumu wa ndege "shut up your mouth "wakati akitoa tips za usalama?
     
  6. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    You Just Made my Day! Asante
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh akisoma Jeykey wa Ukweli lazima akushambulie balaa.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ahahaaah!! Huu utani mwingine bwana, kama kweli vile!
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahhhhahh hahahahhhahhhhhaaaaaaa hahahahhahhahahh
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwi wi kwi kwi wki kikwiiii kwii mbavu zangu mie!:wink2::wink2::wink2::wink2:
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    jamani mbavu zangu, nimecheka mpaka basi! kama kweli vile!!!
     
  12. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    vere gud
     
  13. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo ingebidi Tundu Lissu aombe mwongozo wa rubani.
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wewe unaonekana mzalendo usiyemfuasi wa Chama chochote cha SIASA. Hongera kwa uamuzi wako mzuri kwani utakuwa na amani moyoni bila kuathiriwa na matukio ya kisiasa yanahusu vyama vya CCM na CDM. Nami nafurahia hiyo hali, jitahidi vile vile usiwe mshabiki wa Yanga au Simba hii itakuepusha na mashinikizo ya damu
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehe tehe safi saaaana hii
     
  16. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni vyepesi kwa ngamia kupenya kwenye tundu la sindano kuliko kukwepa kuwa mshabiki wa simba na yanga kwa mswahili kama mimi na kwa umri huu nilionao, itabidi niende kwa babu Loliondo nikanywe dawa nipone ushabiki.
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Aisee we jamaa una kipaji!!!!!!!!!!
    Dah, hadi mbavu zimeniuma kwa kucheka.
     
Loading...