Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM mzigo usiobebeka (e.g Hamis Kigwangalla)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by makwimoge, Jun 23, 2011.

  1. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko mbele ya Luninga, namsikia Ndugu Tundulisu akichangia juu ya misamaha ya kodi kwa wawekezaji,nikamuelewa vizuri sana juu ya hoja zake.Akasimama mbunge wangu Ndugu H.A Kigwangala(Said Bagaire) akaanza kuwatetea wawakezaji na kuunga mkono hoja kwamba wawekezaji eti wanaleta ujuzi.
    Ikumbukwe kuwa huyu mbunge alikuja na sera ya kuandamana(AMKA NZEGA) kwenda mgodini kwa ajili ya mgodi kufungwa kwa vile hauna faida kwa wazawa wa Nzeaga.
    1.Kweli ni yule aliyetuambia atakuja kwa ajili ya kuandamana ndiye anayeogea hayo,
    2.Kwa kutuacha hewani wana Nzega ni kwamba ametudharau kwa kutudanganya?
    3.Je mkutano wake wa mwezi wa 4 jimboni Nzega alikuwa anatupotezea muda wetu?
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unaitwa undumilakuwili!
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    kaka viroba vya mchanga vipo vingi tu ambavyo taifa limevibeba.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni msoma ramani huyu, na hii ndiyo sifa kuu ya wabunge wa ccm.
    Kesho akiona upepo wa tofauti anatamka jipya.
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    alishasahau kama aliandamana na watu wake........wabunge wengi wa ccm ni mzigo
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Walimshika pabaya Kigwangallah, kumbe yeye ni Said Nassor Bagaile sasa hawezi tena kuipinga CCM hivyo inabidi atetee uozo wa CCM vinginevyo Hamis Andrea halali ataletwa na yeye kuvuliwa ubunge.
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    nilisikia habari kuwa dada yetu mpendwa Wema Sepetu naye pia anawania kuingia bungeni hata ikiwezekana kabla ya 2015!!!
     
  8. G

    Gm32 Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zao la ufisadi ni Fisadi, Hakupata ubunge kwa njia ya halali USITEGEMEE WAZO LOLOTE LA MAANA KUTOKA KWAKE.
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tundu Lisu Alimwambia Kigwangala ......"Huyu alienda kuanzisha maandamano kwenda kwenye mgodi wa madini akiamini kuwa mwekezaji anawanyonya wanakijiji, Sasa hivi anatuambia nini huyu".

    Lisu bana!!! kile ni Kisu hatari sana!
     
  10. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ana bahati kwa kuwa ni mtanzania ingekuwa ulaya kosa la kumwibia mtu nafasi ya masomo lilikuwa si la kuvumiliwa hata kidogo.Pamoja na hayo si kosa lake kwa sababu ukiwa mwanachama wa chama cha magamba akil huwa inahamia kwenye makalio unakuwa unaikalia so huwezi kujua mema na mabaya
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Laana ya kumuibia Hamis Kigwangala jina inamuandama
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,770
    Trophy Points: 280
    yaaaa.ni kweli
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ttizo lipo kwenu wenyewe mlichagua mbunge ambaye si mwaminifu na tena ni kilaza wa kutosha!!
     
  14. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo ndipo wananchi mtafahamu tofauti kati ya kuchagua mbunge Bora na kuchagua Bora Mbunge, Next time chagueni Mbunge Bora. Poleni wana wa Nzega next time msidanganyike, tatizo lenu bado Mkoa wa TABORA mnamawazo mgando. mmeng'ang'ana na ccm, wakati katika mikoa ambayo haina maendeleo na wala hakuna hatua za kuleta maendeleo miaka nenda miaka rudi ni TABORA, amkeni ndugu zetu!
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ipo siku atakuja kuumbuka!!
     
  16. W

    WildCard JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sio Kigwangala tu. Vituko na vioja zaidi alivionyesha AG hadi Zitto alipomrudishia akili kidogo. NW wa Biashara, Nyalandu, naye alikuwa kituko cha aina yake pale alipokuwa akinukuu matamshi ya kejeli ya Jomo Kenyatta kwa Mwalimu. Nyalandu akawa anatetea wawekezaji kwenye EPZ na SEZ kama mjinga flani hivi.
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jamaa alijibu vp??mbona story nusunusu??
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huyu said Nasoro Bagaire anatia aibu sana!!
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Alikaa kimya kwa kuwa ukweli anaujua!!
     
  20. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kitu kilichoniondoa stimu katika kikao hicho ni pale Mibunge ya CCM ilipokuwa inakubali kupitishwa kwa vifungu ambavyo hata hiyo yenyewe haikuwa ikiridhika toka moyoni. Kwa mfano pale Simbachawene alipounga mkono hoja ya Mnyika kisha katika kupiga kura akawa upande wa serikali. Kama hiyo haitoshi eti Waziri Mdogo, Nyarandu anatetea hoja kwa vile tu Uganda na Kenya ipo hivyo hivyo kwa hiyo sisi hatuwezi kuibadilisha huku kwetu! Sasa kama wanaona kwamba kitu kilichokubaliwa na Uganda na Kenya ndicho kinachotakiwa kiwe, kwanini wanakuja kukijadili bungeni! Au wameamua tu kupoteza pesa za walipa kodi kwa kukaa bungeni na kujadili kitu ambacho lazima kipite kama kilivyo!

    Swali lingine nalojiuliza je kuna kifaa gani kimefungwa masikioni mwa Bi Kiroboto ambacho kinamwezesha kupima wingi wa sauti za Wabunge ili kujua waliosema ndio ni wengi kuliko waliosema Sio!


     
Loading...