Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM kwa kujikomba!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BIG X, Jul 10, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ushawahi sikia mbunge wa CCM akikataa kuunga mkono hoja bungeni!!. Lazima kwanza aanze kujikombakomba!!, mara ooh wananchi wamenituma!, mara ooh najisikia vibaya kutounga mkono hoja!, nitakosa ubunge next election!, waziri ni rafiki yangu sana!, Sijawahi kutounga mkono hoja hii ndio mara yangu ya kwanza!,......................................, halafu ndio imetoka!.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyu aliyesimama sasahivi ameanza mara ooh JMaghembe nakuheshimu sana kama kaka yangu.......ukiona hivyo yjue hawajiamini.....anaejiamini atasimama na kuchangia hoja vile anavyojisikia sio kutafuta huruma ya wana ccm wenzie!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Kuna huyu mbunge wa nkenge kweli ni nkenge!!Maji kwenye jimbo hilo hakuna anaanza kusema anaunga hoja??mwakani ajue tunamg'oa Missenyi!!
     
  4. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa kama ubunge wenyewe wanapewa bure unataka wawasalit mabos wao?wanatetea kiumbua chao siunajua wanapeana tu uchaguzi inakuwa egesha tu.
     
  5. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You can worship God and use money but you can worship money and use God. You can use money and win election and you can win election and insult your voters. Our leaders are not there for the sake of their voters but for their own benefit only. Mungu tuhurumie na Tanzania yetu ambayo tunadanganywa ni Maskini.
     
Loading...