Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa ccm hawapaswi kumuogopa JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ELIESKIA, Apr 21, 2012.

  1. E

    ELIESKIA Senior Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nawashaur wabunge wa ccm kuacha kumuogopa JK wakidhan wataukosa ubunge 2015 .kwanza hatakuwa na meno vile atakuwa amemaliza kipindi chake hvy wachukue maamuz yatakayosaidia wananchi bila woga wa kukosa ubunge
     
  2. H

    Hansen Nasli JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kwani umesikia Jk anasapot ujinga huu wa mawazir
     
  3. j

    jitu1 Senior Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 28, 2009
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Easier said than done. Mfano mzuri, angalia wabunge wangapi wa CCM wame sign form ya kutokuwa na imani na waziri mkuu. Just a handfull
     
  4. G

    Gagso Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wataki wawe na msimamo?
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,111
    Likes Received: 11,356
    Trophy Points: 280
    kama wanamuogopa lukuvi kwa nini wasimuogope jk?
     
Loading...