Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge vs madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by valour, Jan 31, 2012.

  1. v

    valour Senior Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii ndio Bongo uijuavyo.



    Bongo uijuavyo.jpg
     
  2. mjomba wa kale

    mjomba wa kale JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hakuna usawa kabisa na ndio maana wataalam wote wanakimbilia siasa maana wanaona utaalam wao hauwasaidii kupata maisha bora hivyo bora wakapige propaganda majukwaani ndio inalipa kwa hapa kwetu tz
     
  3. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hivi hii laki 2+130 kwa mwezi ni m6.9 kwa mbunge 1 mara idadi ya wabunge leteni hesabu tuone kama ni hela kidogo sana kuzidi ile ya madaktari
     
  4. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,289
    Likes Received: 14,658
    Trophy Points: 280
    acha 2 madaktari waendelee kula bata.....make huu ni upuuzi
     
Loading...