Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge VS Madaktari... SAD

Discussion in 'Jamii Photos' started by mbongopopo, Jan 31, 2012.

  1. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na posho imeongezwa na Pinda Pinda tena

    madaktari vs wabunge.jpg
     
  2. A

    Ahakiz Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ndiyo serikali yetu wanasema maisha yamepanda dodoma huku kumbe wanalala bungeni
    madoctor huwa nawakubari siku zote
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Sasa unafananisha kifo na usingizi au kijambo na mharo??daktari na mmbunge ni ardhi na mbingu!!ebu fanya mahesabu yako wewe mwenyewe kati ya mmbunge maji marefu au deo filikunjombe na daktari bingwa wa magonjwa ya mifupa moi nani zaidi halafu unipe jibu!!
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unauliza nini wakati picha inajieleza? Unaanza kuongeza maneno mengi for what?
     
  5. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    yaani inasikitisha nikiangalia hizo pesa zilivyowekwa hapo
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    hii picha
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hapo jibu lipo uchi kabisa haina hata kufikiri unatoa jibu moja kwa moja au naweza kufananisha na yale maswali ya shule za msingi 'Rais wa kwanza wa Tz ni Julias kambarage Nye....
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wasira hapo anaota posho na madaktari wanaangaikia roho ya mtu isitoje kanakwamba madaktari wanachukua 99.9% na wabunge 0.1%
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siasa Vs Uhai wa mtanzania asiyekuwa kiongozi ambae hawezikwenda kutibiwa India
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    watalipa kwa Mungu
     
Loading...