Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge viti maalum CHADEMA wamejitofatisha vipi na wale wa CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Dec 30, 2011.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Je hawa wabunge wame deliver kitu gani kwa wananchi mpaka sasa??
     
  2. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    hebu tueleze kazi za wabunge wa viti maalum kazi zao ni nini na wanawakilisha nini, baada ya hapo tutakuambia wamedeliver kitu gani kwa wananchi.
     
  3. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama huna cha kuweka hapa si bora usome vya wenzako tu?
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wamemshawishi bi kiroboto apandishe ujira wa mwia.
     
  5. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wemefanya mambo kadhaa moja kutunga/kupitisha miswada mbalimbali ikiwemo ya kuruhusu kununuliwa kwa mitambo chakavu, muswada wa sheria ya marekebisho ya katiba kwani bila uwepo wao ile idadi inayotakiwa ili muswada kupita isingetimia. Pia kuchangia hoja mbalimbali kwenye budget hii ni upande mmoja wa bungeni. Kwa upande wa majimboni wanaact kama wabunge mbadala hapa kazi kubwa imefanyika Regia Kilombero, Rose Kamili Hanang, Chiku Abwao Iringa vijjn, nk kazi zao majimboni zinawatisha ccm utalijua hilo kupitia taarifa ya Jmakamba kwenye nec yao. Yapo mengi.
     
Loading...