Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WABUNGE: Vikao vya Kuwekana sawa kwa faida ya nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pius Kafefa, Feb 5, 2012.

  1. P

    Pius Kafefa Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Nasikitishwa sana na utaratibu wa wabunge wetu kukutana na kuwekana sawa ili kuwa na msimamo mmoja wa kulinda maslahi ya CHAMA. Binafsi sifuarahii utaratibu huu kwani umekuwa ukitumika kulinda maslahi ya kundi fulani. Japo "Lobbying" ni mkakati unaotumika kupitisha hoja kwenye mabunge yetu, nadhani umefika wakati wa kujadili hili hasa kipindi kama hiki ambapo kuna hoja/miswada inayoweza kukwama kwa sababu tu haijazingatia maslahi ya umma.

    "Ni wakati muafaka sasa kupima demokrasia yetu kwa misimamo ya wabunge isiyotokana na nia yao mbaya ya kulinda maslahi ya CHAMA".

     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Katika nchi zenye mfumo wa siasa za mfumo wa vyama vingi ni jambo la kawaida, si shangai na si jambo la ajabu kufanya hivyo kwa kuwa kila kundi lina itikadi zake kisiasa.
     
Loading...