Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge vijana wa CCM chachu ya ushindi 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Mar 16, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nafuatilia michango ya wabunge vijana wa ccm kwa muda sasa, nilichogundua ni kwamba ccm kuna wabunge vijana ambao kwa hakika ndio watakaokuwa chachu ya ushindi 2015. Wabunge hao si tu kuwa wameojesha kuwa na uwezo ndani ya bunge hata kwenye mijadala mingine ya kitaifa , hivyo basi ni jukumu letu kama watanzania tuwape sapati ya kutosha hawa wabunge wafuatao: Filikunjombe, Kigwangala,na Januari,
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    100% perfect.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikimfuatilia kwa ukaribu Mhe. Filikunjombe, kwa jitihada zake katika kuwapigania wananchi wa Jimbo lake la Ludewa, na namna Filikunjombe anavyoweza kusimama kidete kwenye maswala ya kitaifa yanayogusu maisha ya wanyonge, all I can say is Filikunjombe is in a wrong party. Filikunjombe njoo CDM achana na hao wana magamba.
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu wrong party unaimanisha nini
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Makupa, unadhani CCM wanawaelewa hao akina January? Hukusikia kwamba Mhe. Malima alipendekeza kingwangala afukuzwe CCM eti amekuwa too vocal! Ndo maana nikasema Filikunjombe is a wrong 'green' party wote na January. CCM huwa hawapendi kukosolewa, mkuu.
     
  6. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,155
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wanaweza kuwa wazuri, ndiyo lakini kama wamo kwenye mfumo mbovu hawawezi kuwa chachu yoyote. Watanzania sasa wanahitaji mabadiliko, kwa njia iwayo yoyote, kama hao unaodai wazuri wnataka kuwa chachu ya mabadiliko ya nchi hii, wajiunge na makamanda kwa ajili ya ukombozi wa pili wa Taifa letu.
     
  7. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia mambo kibailojia unaweza kuona kwamba tiba inaweza kutokea nje ama ndani ya cell, sisi tuko ndani ya cell na tutaleta mabadiliko kutokea humo humo...at least hii ni imani yangu mpaka hapo watakapoona hawanihitaji kwa kuwa ninawasumbua. Hata hivyo huwezi kutilia maanani sana maneno ya wanaCCM wachache kama huyo uliyemtaja. Yeye ule ulikuwa ni mtazamo wake tu na wala simlaumu. Mimi nasimamia misingi ya CCM iliyoandikwa kwenye founding documents na kufanyiwa mabadiliko miaka ya baadaye
     
  8. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,611
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ni viongozi wazuri lakini huko waliko ndiko kunakotuharibia taifa letu. hata kama wawe wazuri vipi chama chao hakina mapenzi na wananchi kina mapenzi na maslahi binafsi. So itapendeza wabaki huko huko ili Chadema kitakapochukua nchi kiweze kupata chama cha upinzani chenye nguvu kuepuka chadema nacho kulala. Maana waafrika tunatatizo ukishapata madaraka ndio inakuwa mwisho wa kufanya kazi unaanza kuponda raha.
     
  9. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yeah naweza kukubali hoja yako kama itazingatia yafuatayo

    1. Wanakazi kubwa sana ya kufanya ambayo ni kupata muafaka wa wapi mpaka (boundary) wataweka baina ya mawazo na nguvu zao mpya versus the old existing dogma as the political arena is now undergoing a serious friction that will never give room for this exercise, so they are really challenged on how to establish new flesh on the old skeleton and them being learners the challenge facing them is even stiffer.

    2. If they can unite towards one major goal named (National interest of which is the most gravious battle) without necessarily abandoning their constituent responsibilities these fellows can reach some miles away......and this will necessitate to increase the number of younger members via their mother party that is preceded with a tough task of narturing them (of which I do not see) as the pool of youth is in turmoil enough not to give them time to reflect on matters like this one (everyone for himself and God for us all status)......support unayotaka tuwape haipo ila huwa inaandaliwa na anayeihitaji, hili jukumu hawawezi kulikwepa wao wakiwa viongozi na after all kama wanainterest hii tunayo-idiscuss
     
  10. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,611
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Napenda sana uchangiaji wako Muheshimiwa Hamis K, tatizo chama chenu kimejaa unafiki, majungu na ushirikina. Hali inayopelekea kuongoza nchi kwa mazoea na kujali matumbo ya wahusika hatimaye nyinyi mnaotaka tuwaamini kwamba mnaweza kuleta mabadiliko kujikuta aidha mnalazimika kufuata hayo mapungufu hapo juu ama kukaa kimya. Kumbuka ule msemo wa kizungu " If you go to Rome do as Romans do" Ila nina uhakika mkiwa chama cha upinzani tunategemea mtaibana serekali vilivyo maana hao wachumia tumbo ambao ni wengi kwenye chama chenu watakuwa pembeni na taifa letu litakuwa la wawajibikaji
     
  11. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    1. If and only if the cytoplasm and nucleus are in a suitable status to absorb the dose
    2. The half life of the given dose as well has to be considered
    3. What about drug resistivity????
     
  12. c

    chikakatata JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigwangalla ananifurahisha sana jinsi anavyotokeza wazi kuchangia mijadala kwenye majukwaa ya kijamii. Wenzake nao wangeiga mfano huu, wanaogopa nini?
     
  13. c

    chikakatata JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ole we noumah, unamtandika mule mule LOL
     
  14. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    I real like his attitude....he is not coward in this platform and by doing this trust me his capacity do deal with arguments is getting to its best level

    Waswahili wanasema wenye macho haambiwi tazama


    JF NDO BUNGE LETU SISI NA MCHANGIAJI HATAKIWI KUWA NA HADHI YA UHESHIMIWA

     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kwamba vijana ni chachu ya maendeleo ya taasisi yoyote ile, popote pale duniani.
    Changamoto nyingi za maendeleo imekuwa ikiletwa na vijana.
    Lakini pia itategemea kama hao vijana wanapewa nafasi ya kutosha kuleta maendeleo.
    Kwa ccm itategemea kufika mwaka 2015 kama wale wazee wetu wenye kukumbatia kila kitu watakuwa wameng'atuka ama bado watakuwepo.
    Hata hivyo ccm kama ccm inaonekana wazi ilishapoteza mwelekeo.
     
  16. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    we waone tu hivyo ila wakipata madaraka makubwa au wakielekea uzeena hawata kuwa tofauti na steve wasira
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    imefika wakati watanzania tuchague mtu sio chama
     
  18. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kuna mambo mawili kama kweli tunataka kuona impact yao.
    1. Kuwaingizi Vijana wengi CCM kwenye ubunge wenye mawazo kama ya akina Filikunjombe, Makamba, Kigwangalah, Lugola
    2. Hao vijana wenye mawazo chanya kutoka ndani ya CCM na kuingia CDM kama hatuwezi kuingiza vijana wabunge wengi huko CCM
     
  19. D

    Davie Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigwangalla....shida ni kwamba chama mlichopo hakipendi kinakosolewa hata kwa suala ambalo lipo wazi,..ukikosoa inaonekana upo kinyume na wakubwa hata kama unaeleza kitu cha msingi. Ndio maana mchangiaji aliepita anakumbushia malima alivong`ang`ania muwajibishwe hata kwa vitu ambavyo ni vya msingi...kisa mnaenda kinyume na Serikali ambayo ni ya CCM,kitu ambacho si kizuri kwa nchi inayosema inazingatia utawala bora na demokrasia...
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nani alisema Chadema itashinda 2015? Mwaka huo bado CDM itakuwa inajenga chama kupitia uchaguzi
     
Loading...