Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge tunaowataka bungeni 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JOHN MADIBA, Jul 3, 2011.

  1. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. RAIS..............................
    2. WAZIRI MKUU.....................
    3. SPIKA SAMWELI SITTA
    4. PRO MAGUFULI
    5. MRS MALECELA
    6. PINDA
    7. ZITTO KABWE
    8. MREMA
    9.MEMBE
    10. MBOWE
    11.MNYIKA
    12. TINDU LISSU
    13.HALIMA MDEE
    14 HARRISON MAKYEMBE
    15. PRO MANYANYA
    16.LEMA
    17. NDUGAI.
    ................... wewe unaona rais anayefaa 2015 ni nani pamoja na waziri mkuu..............
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    1. Rais.............................. dr slaa
    2. Waziri mkuu.....................mbowe
    3. Spika - tundu lisu
    4. Pro magufuli
    5. Mrs malecela
    6. Pinda- analilia lia sana
    7. Zitto kabwe- waziri wa fedha
    8. Mrema- hafai kabisa
    9.membe- hafai
    10. Mbowe- waziri mkuu
    11.mnyika- waziri wa elimu
    12. Tindu lissu- spika wa bunge
    13.halima mdee- waziri wa afya
    14 harrison makyembe- huyu ni mnafiki sana, hana msimamo
    15. Pro manyanya- hafai kabisa ni vitunguu kabisa huyu
    16.lema- ulinzi na usalama
    17. Ndugai.-
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mmh ulinzi lema???/atafunga polisi wote
     
  4. m

    mkuki moyoni Senior Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Lema wa Arusha!
     
  6. Researcher

    Researcher Senior Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bado tuna safari ndefu sana kabla ya kufika huko ndugu zangu. Katika mbio za 2015 kuna mengi yatajitokeza na wengi watazionyesha rangi zao halisi.

    La msingi ni kumuomba Mungu sisi kama nyasi tusiumie sana.

    Na vile vile mimi ni mmoja wa wanaoamini kwamba wapo wenye uwezo na dhamira pengine zaidi ya hawa wanaovuma kwenye majukwaa ya siasa ambao ama nyota zao hazijang'ara bado au hawajajua jinsi ya kuzicheza karata.

    Swali la msingi ni je tutaingia 2015 na mfumo huu huu wa kuwapata viongozi?
     
  7. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipumba amesaulika nadhani wizara ya mipango na maendeleo itamfaa sana.
    kaka yangu Ngeleja anafaa kuendelea na wizara ya nishati a.k.a umeme
     
Loading...