Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge Tanzania: Huwezi kutumikia mabwana wawili MUNGU na mali!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anophelesi, Jun 22, 2012.

  1. a

    anophelesi JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatimae wakati umewadia ule wa kuona neno hili likitimia. Yetu ni macho na masikio huko Dodoma!!!! Nasikia na 'makinda' yameongezeka hadi 10,000,000/= hata kabla ya bajeti ya mwaka mpya 2012/2013 kupita. kaaaaaaaazi kweli kweli!!
     
Loading...