Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge punguzeni ujiko kwenye ugonjwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIQO, Oct 28, 2011.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    View attachment 40170 [​IMG]
    Wabunge wa Kamati ya Huduma za Jamii wakiwa katika picha ya pamoja baada ya kumjulia hali Zitto Kabwe.

    Jamani wabunge wetu wanapenda sana promo haswa kwenye maswala ya shida, angalia hawa wameenda kumjulia hali Zitto wametafuta mwandishi wa habari wapige picha ili wapate promo, inamaana asingepatikana mwandishi wa habari wasinge kwenda kumjulia hali? Jamani wabunge na viongozi wengine acheni kuuza sura kwenye vyombo vya habari.
     
  2. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawana lolote hao
    walidhani kuna posho ya vikao
     
Loading...