Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge ni wajumbe wa baraza la madiwani kwa nini ufisadi unaendelea wakishiriki kusimamia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELIESKIA, Apr 21, 2012.

  1. E

    ELIESKIA Senior Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawa wabunge ni wajumbe wa mabaraza ya madiwani kwnye majimba yao. na wanapaswa kusimamia halmashaur hizo kama madiwani. iweje leo waje walalamikie bungen kama vile hawakuyaona huko kwnye majimbo yao. ubadhilifu unafanyika na ufisadi mwiny na hoja wanazotoa walipaswa pia kusimamia kule kwny halmashauri.Wazo langu wangeweza kusimamia ubadhilifu kwa kushirikiana na madiwan wengin na kuiwajibisha serekal toka kweny halmashaur
     
  2. I

    ISOPOWER Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jana ijumaa jioni ya 20/04/2012 na subuhi ya 21/04/2012 mbunge wa ngara, mh. Ntukamazina alijiunga na kambi ya akina zito akitaka baadhi ya mawaziri wang'olewe. Kilio chake si uchungu wa wizi uliofanyika. La hasha. Tegemeo lake ni kwamba wakin'golewa swahiba wake anaweza akampa uwaziri aliomwahidi wakati wa kampeni za 2010. Kama hii haitoshi, aliwataka madiwani wa ngara wawadhibiti watendaji wa halmashauri ya wilaya ya ngara. Ndugu zanguni, huyu mtu ni mbunge na pia kutokana na wadhifa wake ni diwani pia. Nani mwenye rungu kubwa - yeye au hawa madiwani ambao wamefulia ile mbaya yake baada ya kunyimwa viti kwenye meza ya ulaji?
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu unaongeleaje ufisadi unaotokea central goverment(mawizarani)
     
  4. I

    ISOPOWER Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jana ijumaa jioni ya 20/04/2012 na subuhi ya 21/04/2012 mbunge wa ngara, mh. Ntukamazina alijiunga na kambi ya akina zito akitaka baadhi ya mawaziri wang'olewe. Kilio chake si uchungu wa wizi uliofanyika. La hasha. Tegemeo lake ni kwamba wakin'golewa swahiba wake anaweza akampa uwaziri aliomwahidi wakati wa kampeni za 2010. Kama hii haitoshi, aliwataka madiwani wa ngara wawadhibiti watendaji wa halmashauri ya wilaya ya ngara. Ndugu zanguni, huyu mtu ni mbunge na pia kutokana na wadhifa wake ni diwani pia. Nani mwenye rungu kubwa - yeye au hawa madiwani ambao wamefulia ile mbaya yake baada ya kunyimwa viti kwenye meza ya ulaji?
     
Loading...