Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabunge na wakazi wa mjini angalie star tv,mjue watu wanavyoangaika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Feb 12, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ila sijui kama viongozi wa taifa ili na vyama vya kisiasa kama wana roho hai.au pengine hawajui ugumu wa maisha ya mtanzania.tazameni star tv kipindi cha medani za kisiasa na jamii,wananchi wanahali mbaya sana.mijini 2mekalia maneno na ushabiki wa kisiasa na umaarufu wa watu.jamani tuweni na huruma
     
  2. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    So tukiangalia ndo matatizo yatapungua, chamsingi hapa ni kufanya kazi kwa bidii ili kukabiliana na mfumko wa bei
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Waziri wa fedha Mustapha Mkulo alikwisha tuambia kuwa kila mwananchi abebe msalaba wake kwa hiyo hapo hawawezi kupata machungu yoyote.
     
  4. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,397
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Sie wa satilet Dish hatuwapati wajameni for a week now!
     
Loading...