Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge na vikuku

Discussion in 'Jamii Photos' started by akajasembamba, Mar 4, 2011.

  1. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sidhani kama shida,dhiki na matatizo ya wananchi yanakumbukwa kama kuvaa hivyo VIKUKU na urembo mwingine. They are representing us!
     
  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwanamke kujipamba bwana, acha wapendeze!
     
  3. P

    Pomole JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio matatizo ya kuteua wabunge wasio na maadili!!Ina maana kupendeza heleni,bangili ,shanga na mikufu havitoshi???Waache ushamba na mambo ya kiswahili-Huko ni kutafuta umaarufu tu
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivyo vikuku wao wavae hata kumi kumi ..ni haki yao wapendeze vile wanavyojisikia
    Tunachotaka tuone perfomance yao katika kazi tulizowatuma mjengoni
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Big up Firstlady1. Tunachotaka ni performance. Wangapi wanavaa suit za hariri na viatu vya heshima bila vikuku lakini maadili zero. Wasiokuwa na vikuku au vibata ndio mafisadi wakubwa. Tuwaache wadada wang'are, lakini siyo wang'are kwa vikuku tu bali pia kwa hoja na kauli mujarabu huko jengoni.
     
  6. IGULYATI

    IGULYATI Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    First impression lasts longer...Hakuna wawakilishi hapa.... wauza nyago na wapiga makelele tu!
     
  7. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hata huyu ni mbunge na alitinga kwenye kikao na hereni kwenye masikio
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Duh!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. P

    Pokola JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Lakini huyu Sonko, mbunge wa Nairobi, alifukuzwa bungeni kwa uvaaji huu mkuu. It was only last week, I can remember.
     
  10. m

    mbarbaig Senior Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wivu wa kike huo
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hata wavae vimbuzi na vibata sawa, as long hawaendi kujaza vyoo na kukomba posho na kuwa viburudisho vya wanaume bungeni
     
  12. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo wa kenya lazma anakua anashikishwa ukuta!!
     
  13. g

    geophysics JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    thread ya siku nyingi hiyo.....iliisha jadiliwa humu na ikaondoka
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Sheria zinasemaje kuhusu Mbunge kuvaa vikuku?
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  16. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    poa tu! ila tujiulize hao vikukuz waliingiaje bungeni? kama walichaguliwa na wananchi ni nzuri sana,kama waliteuliwa basi ujue vikuku vyao vinatumika kama inavyotafsiriwa na wengi.
     
  17. n

    ng'wanamakamya Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie naamini kwamba kuwa kiongozi ni lazima unakuwa kioo cha jamii na hivyo watu watategemea kuwa utakuwa mfano wa kuigwa. Pia ikumbukwe kwamba kila vazi au uvaaji una sehemu zake. Mbunge kuvaa chain mguuni I don't think it is proper. Tutawakanyaje mabinti zetu wakivaa vikuku kuelekea nursery school?
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kwani hivyo vikuku vinawakera nini!
     
  19. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani sioni tatizo la vikuku tunachotaka ni je? wanafanyaje kazi? wanawake tumeambiwa tujipambe, hata kwenye biblia vikuku vinaruhusiwa watu wa biblia zamani walivaa, nimesahau mstari nikikumbuka nitawaletea.
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sioni tatizo kwa hizo shanga za miguu. Ni utamaduni wa kimasai uluoboreshwa tu
     
Loading...