Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WABUNGE na Makamanda wa CHADEMA waunguruma Tabora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alfred Daud Pigangoma, Oct 24, 2011.

  1. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jopo zima la CDM wapo Tabora kwa kuwaambia ukweli juu ya yaliyotokea Igunga na mstakabali wa kesi yao makamanda iliyopo mahakamani.

    Mwanzilishi wa tawi la CHADEMA atoa wazi takwimu za safari za Baba Riz huku akinukuu taarifa za JF. Alia na bodi ya mikopo kwa kusema hata nusu ya wanachuo wa SAUT tawil la Tabora hawajafika chuoni. Awahamasisha wananchi wa Tabora kufanya mapinduzi baridi kwa kutumia masanduku ya kura" amenukuu yaliyotokea Zambia"

    Nitaendelea kuwajuza.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu wa taarifa! endelea kutupa taarifa, tunaomba kama unaweza kurusha picha!! I miss TBR, lived there for 2 years!!
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Jopo zima la CDM wapo Tabora...................................Mkuu hebu tutajie majina ni kina nani wapo hapo.
     
  4. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Picha zipo ila technolojia ninayotumia kurusha taarifa hizi inaleta mgomo kuweka picha. Asante kwa ombi lako nitalsihughulikia.
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
    PICHA HIZO HAPOOOO!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. R

    Ruhita Jr Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamaja baba piga ngoma. Mie pia npo hapa.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kamanda! Kamanda! Tunakutegemea huko ulipo na hakika MUNGU akupe nguvu uweze kuwatembelea na ku2pa mawili matatu Kamanda we2!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwa moto huu wa CHADEMA magamba wamechanganyikiwa kabisa!
     
  8. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana mkuu.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Najua wananchi watawasikiliza na kuwadharau. Wamechoka na porojo za kuhamasisha vurugu.
     
  10. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sasa ndo Mh. Silvesta Kasurumbai kapanda jukwaani baada ya Mwenyekiti wa CDM mkoa kumaliza kusafisha njia. Anasema kuwa watu wote watapata kubadilika.

    Nitaendelea baadae!!!!!!!!!!!!!!!
     

    Attached Files:

  11. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wewe unaejiita Mzee Acha ujinga na fikra zako za MAGAMBA.
     
  12. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Njaa inakusumbua acha fikra za MASABURI na MAGAMBA yenu!!!!!!!!!!!!!!!!xxxxxxx*******5%%% zako.
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Come on,i can't believe it!!poromosha mkuu,nasema dondosha wewe chijana...i'm extremely excited,it's CHADEMA everywhere,everyconer,everytown,all the villages,homesteads...it's unbelivable.
     
  14. L

    Libaba Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmhm Kazi yako ngumu sana the more you post/reply to a threat the more you get paid ehe ! Kazi kweli kweli ! Kinachonisikitisha zaidi ni kuwa shule yako haijakukomboa ila naamin ipo siku.
     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa mstari huu ameeanza kuelimika
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Tunaomba majina ya makamanda wetu hapo Tabora
     
  17. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tunaaomba habari yote maana naamin mkutano umekwisha
     
  18. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa lakini tujuze zaidi
     
  19. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  20. only83

    only83 JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Au unadhani wanafurahi na ujinga wa CCM.......?
     
Loading...