Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabunge mnaolala bungeni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by rosemarie, Jul 9, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nyie ni matakataka mliodanganya wapiga kura maskini!ovyoo,mnafikiri huo mshahara utawapeleka wapi?????????????
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sijui kama wanakusikia humu?
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    wapo wengi sana wee hujui
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    muda huu watakuwa wameshalala
     
  5. k

    kakin Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halfu wote sasa ni CCM halafu haohao wakiskia posho inaongelewa wanaamka na kupinga vikali ..

    Dah hii kweli kiboko ila ndo mjionee majabu ya nane hayo ya dunia
     
  6. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    1.jpg una cheki hiyo tafakari makini
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mbunge anaposinzia bungeni ni sawa na jimbo analowakilisha kusinzia mjengoni! Kazi kweli kweli!
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Akiamka hapo atasema gazeti la mwananchi ni WACHOCHEZ
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hao wanadhihirisha wazi kwamba walichokifata mjengoni ni njuluku tu wala hawana uchungu na wapiga kura wao. Inakera kuyapa mamtu dhamana alafu yanaenda kuwa 'unsound mind.' Hayo ndo mafisadi ya kuogopwa kuliko hata kina lowassa. Yaani ni mazezeta kweli hayana hata hoja wala mchango wowote ndo kwanza yanazidi tu kuwapa nguvu mafisadi kila siku wanaongezeka!! Natamani hata niwe nawakoa makwenzi, waone..... Hawa wakija kuomba kura tena, wapigwe mawe!!!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hayawezi kukosekana humu, mengine hata magazeti hayasomi wala taarifa ya habari hayaangalii yanasubiria tu JF ndo yaelimike!! Sasa lini yatakuja kusaidia wananchi? Wizi mtupuu....
     
  11. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa mkuu ni kupinga kwa nguvu zote.
     
  12. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Swala la mbunge kulala wakati wa vikao vya bunge vikiendelea ni usaliti kwa watanzania wanamlipia kodi na kwa serikali iliyo makini ilitakiwa kumwajibisha hata ajiuzuli ili kutoa nafasi kwa wengine kuwa makini wakati wa mjadala,tena huyu ni mheshimiwa waziri wa serikali na anatoa majibu ya kitoto kwa vyombo vya habari kuwa kumpiga picha ni kuleta vurugu sasa ukijiuliza kweli huyu naye ni waziri kweli? Kuna mwingine naye alilala akina na bosi wake JK huko kwa nchi za watu Je kweli rais wetu anawaona au? Mimi nashauri tu wakati wa mapitio ya katiba tuyakumbuke haya ili tusiwe na mawaziri vilaza ambao wanatumia hela zetu bila kufanya chochote ktk jamii yetu.
    Yaani kwenye katiba lazima tuweke wazi kuwa waziri lazima awe ana fani inayoendana na wizara husika pia asiwe anateuliwa na rais moja kwa moja
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    akajidai kujitetea eti alimeza dawa, swali lng likawa km alimeza dawa na akajua wazi kuwa lazima atalala bungeni alienda kufanya nini?kulala Au posho?
     
  14. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siunajua kipindi cha mkutano mjengoni makaba wote nchi nzima wanahamia Dom, usiku kucha wanawaliza haya majamaa... Kinafofuata mchana bungeni?Imeandikwa ole wao waubadilishao usiku kuwa mchana, na azinie na mwanamke hana akili kbs (asie mkewe lakini).Jiulize ni nini hasa kinawafanya hawa majamaa kila siku wanalala bungeni kama si kutokulala usiku? Na tunajua kuwa asilimia kubwa hawaendi na wake zao!, inatisha! Na kwa style hi maendeleo mtakuwa mnayasikilizia kwa wenzenu tu.
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    acha kuwasumbua 'waungwana' hawa, wameshakwambia ukweli kama hukusikia check hii 'ngoma' ya kp!!!
     

    Attached Files:

  16. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini huwezi jua pengine wanakuwa wamechoka sana kutokana na kudance kwenye disko.
     
Loading...