Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabunge mnacheza mpira hamkumbuki watanzania wakoje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Parata, Jul 6, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nasikia uchungu sana kila ninaposikia tangazo la wabunge wa simba na yanga kucheza eti kuadhimisha tamasha la matmaini..mmesahau hatna kazi mmesahau hatna ajira nyie mwaza mpira hongeren sana ila mmeninikera
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hata we unacheza kiduku na kwako hakuna mboga,hayo ndo maisha
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tamasha la Matumaini! Mi' sijaelewa, matumaini yepi tunayosherehekea?
    Ya madaktari kugoma na wagonjwa kufa? Ya walimu kujiandaa na mgomo?
    Ya maisha ya Watanzania kuendelea kuwa ya ufukara uliopindukia?
    Au ya waheshimiwa kujiongezea mshahara mnono?...
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na wewe kacheze mpira, hujui kuwa mpira ni ajira inayolipa vizuri sana? kama unabisha muulize Drogba.
     
  5. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    toka lini alieshaiba akamjua mwenye njaa????? Waache wacheze


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    kama mtu anaweza luila hela ya mwananchi ambayo yeye hajaitolea jasho zaidi ya kulala tu mjengoni! je? hicho kiingilio cha kesho ambacho mtu mzima na kitambi chake katoa jasho uwanjani atakuachia eti kisa matumaini day! mmh sizani aiseee! nacho wata kwara tu! TAFAKARI CHUKUA HATUA
     
Loading...