Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge kuweni serious

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamura, Nov 14, 2011.

  1. K

    Kamura JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wabunge wengi hawapo makini na hawafuatilii masuala nyeti kama sheria ya ununuzi yanayowasilishwa bungeni na badala yake wamekuwa wakipiga stori ndani ya Bunge na kugeuza na kugeuza sehemu hiyo kama kijiwe.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    wachape bakora
     
  3. kamatembo

    kamatembo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Kwa sababu ni wahuni wengi wao,na ndio madhara kuwapa mamlaka mishen town wasimamie raslimali zetu lazima tukione chamtema kuni tu,wakuu wa nchi hii wanapiga deal zote za kimjinimjini kama wale wanaokaa maskani za posta na lumumba,billicanas, sinza etc
     
  4. kamatembo

    kamatembo JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Kwa sababu ni wahuni wengi wao,na ndio madhara kuwapa mamlaka mishen town wasimamie raslimali zetu lazima tukione chamtema kuni tu,wakuu wa nchi hii wanapiga deal zote za kimjinimjini kama wale wanaokaa maskani za posta na lumumba,billicanas, sinza etc
     
  5. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Abdul mtekete prof maji marefu yani bongo vilaza sana
     
  6. K

    Kamura JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutokuwa makini matokeo yake ni kupitisha sheria za ovyo na zisizo na tija kwa Taifa.
     
  7. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wapo tu ndiyooooooo! wamemwachia mnyika aibu!!
     
  8. K

    Kamura JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Limekuwa Bunge la Mnyika vs AG, Werema!
     
Loading...