Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge kuwekwa ndani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wacha1, Jan 6, 2011.

  1. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,971
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Inakuwaje mtunga sheria ambaye ni muhimili wa nguzo ya serikali anawekwa kolokoloni.


    Kitendo cha kuwaweka wabunge kolokoloni ni lazima kilaaniwe na hatua kali za kisheria zichukuliwe kwa viongozi waliosaini arrest warrant, Kwanza washitakiwe kwa kuvuka mipaka yao kisheria pili hata wale waliompiga mbunge wawajibishwe. Kama Serikali hawawezi kuona demokrasi inafanyika hatuwezi kukaa kimya na kuwaangalia.

    Askari polisi hawana mamlaka ya kiutendaji i.e. be above the legislators, Je, office ya Bunge waliarifiwa kuhusu hilo na kama hapana ni kwa nini? Je, rais Mwizi aliambiwa kwamba kuna wabunge wako ndani? Kama aliambiwa alichujua hatua gani? Natumaini sasa ni wakati mzuri sana wa kufanya mambo vile inavyotakiwa na kama sivyo itakuwa sokombino nchi nzima.
     
  2. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Wewe ni miongoni mwa wanasheria uchwara wa kile chama chenu wanaopotosha mambo huku JF.

    Nani kakuambia kuwa Mbunge akifanya uhalifu hawezi kukamatwa na kushtakiwa?

    Unaonekana una akili finyu kama mmojawapo wa wabunge wako ambaye haachi kupata mkong'oto wa kujitakia.

    Rudi kasome, achana na kijiwe chako cha cdm kilichojaa kudanganyana.
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Oyii guys msiwe mna quote hizo post ndefu bana sisi wengine watumia simu tunapata tabu sana kusoma kila kitu na kurudia rudia....zaidi nawakilisha na sisi ndio jamiiforums hamna kulala mpaka kieleweke.....
     
  4. P

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    KISHONGO wewe na chama chako cha mafisadi mmesoma...unakaa kwenye hiyo office wakati binadamu kama wewe wanakufa huko vijijini alafu unaongea pumba........watu wengine bana mnaongea pumba nyingi mnalizika na haya maisha???acha hizo wewe
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tanzania Usipokuwa CCM huwezi kuheshimiwa kamwe!
     
  6. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Da bora umewaambia aisee!
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    unaheshimiwa na nani kwa u ccm wako ?????????? mang'aaaaaaaaaa wewe
     
  8. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ....watu wengine bana mnaongea pumba nyingi mnalizika na haya maisha???acha hizo wewe[/QUOTE]



    Sina muda wa kulinganisha elimu yangu na mtu ambaye hajui tofauti kati ya L na R.

    Rudi shule.
     
  9. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina muda wa kulinganisha elimu yangu na mtu ambaye hajui tofauti kati ya L na R.

    Rudi shule.[/QUOTE]

    Jadilini issues acheni mambo yasiyo na tija hayo
     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa, waeleweshe wasio jua aisee !
     
  11. Sakijoli

    Sakijoli Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania kisiwa cha amani inayotokomea..
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wachaguliwa na wananchi hasa wabunge kabla ya kutiwa hatiani chombo cha juu kinachowalinda huarifuwa. Hii ndio sheria na kinga ya wabunge. Je, polisi walifanya hivyo?
     
  13. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania bila wasaliti, wapumbavu na wendawazimu kama kishingo, zipuwawa na F***ken boy (ge**boy) inawezekana.
     
  14. N

    Nipohaitena Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mwenye nacho hataki kujua cha asiye nacho. sijui tajiri m1 katikati ya masikini 100 anakuwa na usalama gani. nguvu wanayotumia hufika mwisho. huu ni mwisho wa mambo yasiyo na tija kwa taifa.
    Tanzania bila mafisadi inawezekana
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Naomba wazee wa ma-technology waniwekee filter nisikione hiki kirus kishongo kwenye sceen yangu!!!
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kishongo kwa kihaya manake ni makengeza,kweli we makengeza! Ujui kuwa kuna kinga ya mbunge?eti unajua sheria?sheria gani ujinga ujinga mara bil185 za RA.
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Hata hii katiba mbovu bado wameikiuka kwa kumpiga mbunge ambaye kikatiba ana kinga.
    Ni jambo lisiloweza kuingia akilini kuona wabunge kutoka vyama vya upinzani wakinyanyaswa utadhani wahaini.
    Tukumbuke aliyekuwa mgambea ubunge wa ccm Maswa Bw. Robert Kisena alivyomtandika vibao OCD na kumpiga ngwara lakini hakuna hatua yoyote iliyochukuliwa. Lema angempiga polisi ambaye hana hata rank yoyote nadhani tungekwisha mzika.
     
Loading...