Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge Kupimwa Akili - Nani Awe wa Kwanza Kupimwa Akili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Jul 30, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wakuu habari za weekend? wakati najiaandaa kwenda bafuni kuoga na kwenda kazini kutafuta riziki, katika kusikiliza redio moja maarufu katika kipindi cha nipashe nimesikia wakimnukuu mbunge mmoja akiwa anawasilisha hoja na mapendekezo kua anataka wabunge wote wapimwe akili! sasa cha kunishangaza kati ya wabunge hao hata muheshimiwa spika naye si mbunge? naomba kuwasilisha hoja hii na swali la papo kwa papo je ni mbunge gani awe wa kwanza apimwe akili kati ya wabunge wote akiwapo na spika mwenyewe? Nawasilisha na weekend njema wote.
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waanze na Lema, hapo kuna dalili zote za msuba
     
  3. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wa kwanza awe huyo mtoa hoja (Mh Lusinde) baada ya yeye kupimwa afuatie na mh six.
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhnai wabunge wa CDM waanze! Pia waangalie quantity ya THC kwenye blood! Naona ndumu imeshika kasi bungeni!
     
  5. O

    Omr JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si unajua tena mambo ya Arusha, bila kustua siku haijaanza.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    Kifuna, naungana na wewe, kuwa kichaa siyo mpaka aokote makopo, huyu Lusinde ni kichaa ila hakijalipuka!.
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Duh! watu wa Arusha ni washtuaji msuba???!
     
  8. r

    reformer JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa CCM wote wapimwe akili..maana wanaongoza kwa kulala bungeni kama mateja. Pia wanaongoza kuongea pumba kuliko maelezo hadi unashindwa kuelewa kama wanafikiria kwa ubongo au matumbo. Zaidi ya akili wapimwe na ngoma..manake asilimia kubwa ya wabunge wa CCM na mafuska kupita maelezo.
     
  9. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,189
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Wanaounga mkono hoja 100% baada ya kuchangia kwa kutaja mapungufu 90%!
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Namba moja awe mkuu wa kaya
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kweli na wewe akili zako ziko left hand. kwanini wasianze na wabunge wa magamba ambao wanaiponda bajeti yote, mwishowe wanaunga hoja 100% kama lusinde. lakini Mkuu wao wa kaya awe wa kwanza kabisa
     
  12. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />


    Naunga mkono hoja.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu Ndallo,

    tatizo ukiwa mpigania haki lazima utaonekana mvutaji wa bangi kwa wale wenye mringo mwingine wa maslahi.
    kumbuka kuwa Arusha ndiyo itakayokuwa mwanzo mwema wa nchi hii kupata ukombozi wa kweli. namba mbili tarime
     
  14. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    waanze magamba, wafuatie cuf, wafuatie TLP na UDP, hawa wa Chadema na NCCR waachwe maana akili zao zipo sawa kabisa!
     
  15. u

    ugawafisi Senior Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    waTz wengi hushindwa kujibu maswali kwa usahihi kwasabu hawaelewi maswali wanayoulizwa na hukurupuka kuyajibu. Sasa mkuu wa kaya ni mbunge? Wewe pia unajiita great thinker? Mmh!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    sio wabunge tu.. waanze na mkuu wa nchi kabisa...haiwezekani akae kwenye wizara ya nishati kwa miaka 10 +awe rais miaka 6b then aje aseme kuwa mashine za umeme sio kama koti la suti......huyu ni mzima????
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Wabunge wote wa CCM wapimwe kwani hawajui kwa nini wako bungeni, kazi wanayoijua ni kuzomea, kupiga vigelegele, kuomba mwongozo wa spika ili kuzuia mtiririko mzuri wa hoja toka upinzani, yaani hawa wako kama wana mtindio wa ubongo.
     
  18. M

    Magarinza Senior Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wabunge wote wa ccm akiwemo Pinda, Makinda na Ndugai hawana kabisa akili hivyo hawawezi kupimwa.
     
  19. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    acha UPOMPOMPO, Rais ni sehem ya bunge hivo ana uwezo wa kuingia bungeni muda wowote ndio maana maalim alipoingia bungeni ilitolewa hoja ya kuingia kwa ke kwasababu si mbunge, hivyo rais ni mbunge in other way!!
     
  20. u

    ugawafisi Senior Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ha ha ha! Unazunguka ili kutetea utumbo wako! Ishu ni moja tu hapa sababu ya kutolewa hiyo statement wabunge wapimwe akili ni nini? Bila shaka ni comedy inayoendelea mjengoni sasa rais anaingiaje hapo?
     
Loading...