Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabunge kujizolea milioni 10 kwa mwezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Jun 20, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    habari ndio hii.huku madaktari wakiambiwa milioni 3.5 kamwe haiwezekani
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ili uweze kumtetea mtu toyote ni lazima uyajue mazingira ya kila kitu kuhusu unaemtetea lakini kama wewe mtetezi unakula keki huwezi kumtetea anaekula kibama (aina ya kitumbua kitengenezwacho kwa ndiz na unga wa ugali) mbunge ml 10 anajua nini kuhusu ask,mwl,nk anaepata 150 ? kuna siku watu wote watakuwa wabunge
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa kuzomea tu wanapewa 10m najisikia uchungu kweli
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kasungura bado ni kidogo!ngoja wazee wapate kwanza halafu ndio tuwafikirie ninyi wengine


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
Loading...