Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge kujadili NSSF kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by magwanda, Aug 3, 2012.

  1. m

    magwanda Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF kuna tetesi kuwa wabunge watajadili kuhusu sheria ya mifuko ya jamii kesho. please mwenye kujua ni lini watajadili tujuze
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa nini usithibitishe hiyo tetesi kutoka katika hicho chanzo chako?
     
  3. M

    Millanzi D New Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kujadili, nimemsikia naibu anasema wamalize jioni swala la Africa Mashariki na kesho wapumzike.
    Nashangaa kwa nini mwongozo wa Mnyika wasijadili kesho. hili taifa linaenda wapi?
     
  4. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    wajadili kwani linawaadhiri?pia halina maslahi kwao.
     
  5. ndiyomkuusana

    ndiyomkuusana JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ukandamizaji...unaendelea..TZ
     
  6. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kama watajadili tunawatakia kila la heri na tuna mashaka na umakini wao kwa kuwa walipitisha bila kujua
    athari kwa wapiga kura wao.
     
  7. K

    Kalimanzira Senior Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 15, 2007
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kesho unayosema ni ipi? ................. J'mosi?
     
  8. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wapumzike kwa kazi gani?? au wanataka siku zindelee kuongezeka na posho nayo iongezeke.. hawajui hizo ni kodi zetu wanaendelea kutafuna huku sisi tunataabika.
     
  9. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante bunge kwa ukomavu mjadili la nini halina tija hilo kwa CCM
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,971
    Likes Received: 9,544
    Trophy Points: 280
    Mjadala wao sijui kama utakuwa na tija yoyote maana Serikali imeshatafuna pesa zote za Wafanyakazi na kama alivyosema CAG NSSF inakaribia kufilisika....Na "serikali haina uwezo" wa kurudisha mabilioni ya pesa za Wafanyakazi ilizozikopa toka NSSF.
     
  11. a

    adolay JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Bila aibu wamekomba hazina nyeupe, sasa wamegeukia mafao yetu kwa kutulazimisha miaka 55 kwa faida zao na familia zao.
     
Loading...