Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge kuhudhuria msiba wa Regia Mtema ni haki kupewa per diem???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 18, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Kama itakuwa kweli watakuwa awatutendei haki jamani
    kuna mtu yuko karibu na mh mmoja anasema jamaa wamelambishwa toka jana kadhaa
    kwa wanaokaa mpaka kesho na kiasi kadhaa kwa walioenda leo na kurudi jamani kama ni kweli
    loh mama spika embu liangalie vizuri usije wakati wa safari yako ya mwisho watu wakakuwekea
    na tarumbeta kwenye box utahisi wanakupenda kumbe wanafurahia kwa kuondoka duniani
    kutokana na uchafu ulioukubali

    mungu ibariki tanzania wape moyo wa uvumilivu familia ya marehemu
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Usikumwema hata wewe ndungai unaenisoma hapasio nawafwatafwata la hasha mnatia kinyaa jamani
    loh sema kwa nini jana nimesikia majina zaidi ya mianahamsini mnaenda morogoro ati spika kateua nkasema goodjob sasa mmh watu wakuliza sana sana list yoote ya nini kumbe kulindana kwenye diem na kama uamini mwangalie mtemvu kwenye picha yaani kama anasema aaahh yanaisha saa ngapi haya mazisishi huku anacheka
    wabunge wa tanzania amuna adabu kabisa
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli alaaniwe aliyetoa na aliyepokea, yaani hata kwenda msibani perdiem? Aibu wabunge wetu tuhurumieni watanzania, kule hospitalini hakuna dawa na vifaa kwani wanatuambia hakuna Pesa. Oneni Aibu!!!
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Naamini mwandishi alifikili ni siku ya wajinga alipokuwa anaandika hii sredi. Kwa wabunge wa tz nnavyowajua walivyo na uchungu na ukizingatia hali ya uchumi ya nchi kuwa taabani mpaka kushindwa kulipa mishahara ya watumishi wakr, kamwe naamini kutoka moyoni mwangu kuwa hawawezi kufanya hivyo. Ondoa hii joke jamani.
     
  5. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ah! Kuna mambo yanatia hata uvivu kuyajadili! Aah!
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mkuu, usipinge sana ila tufanye utafiti kwanza, maana hii tz unaweza kufikili ndiyo kumbe siyo na unaweza fikili siyo kumbe ndiyo. kama ni kweli watakuwa hawajatutendea haki..
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pdidy habari hii itakuwa ya kizushi, kwani per diem ya wabunge ni 80,000.00 per day tena hiyo ni kama ni jijini, sasa hiyo 200,000.00 watakuwa wameipataje? Hebu chukulia Dar - Kilosa pana half per diem kutokana na kusafiri more than six hours? Ifakara bado ni wilaya na rate yake ni lazima itakuwa 65,000.00 na siyo 80,000.00.

    Fuatilia chanzo chako tena.
     
  8. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo ccm kila ki2 miposho 2, wanatafuna nchi bana.
     
  9. M

    Makunga JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    hatuna wabunge ila tuna wachumia tumbo tu,bora vita ije isambaratishe kila kitu.
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani! jamani! hao Wabunge na Watumishi wengine waliokwenda ifakara wanastahili per diems vinginevyo wawe wamehudumiwa chakula na malazi. Wana hiari kuzitoa pesa hizo kama rambi rambi kwa familia ya marehemu au kwenye mfuko wa kuendeleza shughuli za Marehemu Regia (kama upo/utakuwepo).
     
Loading...