Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge Kagera wamsusia mkuu wa mkoa kuadhimisha miaka 50

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nam..., Dec 9, 2011.

  1. N

    Nam... Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kwa hakika ni jambo la kusikitisha kuona wawakilishi wa mwananchi ambao wanawezeshwa na mwananchi mwenyewe kufika walipo wanashindwa kuhudhuria makongamano mablimbali mkoani kagera yanayozungumzia kushuka kwa maendeleo ya mkoa.

    Ulifanyika mdahalo ulioitishwa na mkuu wa mkoa FABIAN MASAWE katika ukumbi wa mkoa ukihusisha wadau mbalimbali wa Kagera, viongozi wote walifika lakini cha ajabu; hakuna mbunge hata mmmoja aliyeonekana.

    Kasibante Redio ambayo ni ya mbunge flani mkoani kagera ikaandaa mdaharo mkuu wa mkoa na viongozi wengine wakashiriki mbunge hakuna, cha ajabu zaidi, miaka 50 ilisubiriwa kwa hamu lakini katika mkesha ndani ya uwanja wa mashujaa MAYUNGA hakuna mwanasiasa hata diwani eneo bwana MABRUK hakuonekana ni ajabu watateteaje wananchi wadau semeni wenyewe!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    walishapokea laki tatu kwa siku wanakula bata sasa hivi huko
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yaelekea unazitamania sana. Njoo nikugawie kiasi cuz naona zimenizidia
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kwani wewe ni mbunge?kazigawe kwa dada zetu wanaojiuza maisha ni magumu kwao sana.
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mgawanyiko ndani ya chama huo kwani huyo mkuu wa mkoa yuko kwenye kundi lipi ndani ya chama
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaa umeniwahi nilitaka nimpe jibu hilo hilo
     
  7. M

    Mbonafingi Senior Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwandishi tafuta mwalimu wa kiswahi. Unatuchafua miaka 50 ya uhuru Tanganyika kiswahili tatizo
     
  8. M

    Mbonafingi Senior Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwandishi tafuta mwalimu wa kiswahi. Unatuchafua miaka 50 ya uhuru Tanganyika kiswahili tatizo
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    huyo mpuuzi mkuu wa mkoa si ndo alikuwa dc wa karagwe akaiba kura mchana kweupe ili blandes ashinde?sasa kamtosa,wabunge wa tz wote wanaishi hapa daslam,sijui wanaipenda hii foleni?
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Fabian Masawe, hakubaliki. alitumika kuiba kura, na kufanikisha wizi huo, akatunukiwa ukuu wa mkoa. Kama mtu siyo safi, kwa nini kushirikiana naye? Na uhuru gani unaouzungumzia? huu wa ccm kutuhubutu kup[ora mali za umma?
     
  11. M

    Mbonafingi Senior Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwandishi tafuta mwalimu wa kiswahi. Unatuchafua miaka 50 ya uhuru Tanganyika kiswahili tatizo
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    With time utanifahamu tu, usiwe na haraka. Niletee hao dada zako niwasaidie.
     
  13. j

    janejean Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu mwandishi, nawewe ni mpambe wa mkuu wa mkoa? Inaonekana imekuchoma sana!!!1
     
  14. u

    utantambua JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyani haoni... "Kiswahi" ndiyo kitu gani sasa? Halafu kisarufi jina la lugha yoyote linapoandikwa huanza na herufi kubwa, hivyo usiandike kiswahili andika Kiswahili.
     
  15. k

    kajunju JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Heri wamsusi masawe.huyu aliiba kura wakt wa uchaguz mkuu 2010
     
  16. N

    Nam... Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mshukuru aliyetaka kunifundisha kiswahili pasipokujali kuwa unapoandika unaweza kukosea na ndiyo maana naye kakosea katika kusahihisha kwake. Ndugu yangu unayesema mimi ni mpambe wa mkuu wa mkoa MASAWE soma hii. Aliyeandaa ni mkuu wa mkoa hivyo kiongozi asipofika inamaana hajakataa wito wa mwingine ni wa mkuu huyo wa mkoa, lakini pia kinachoumiza umma ni pale ambapo wananchi wenyewe wanajitokeza kusema matatizo yao wenyewe pasipowawakilishi wao ambao wanatakiwa kuwasemea sehemu yoyote madarakani. Hivyo basi ilikuwa muhimu kwa viongozi hao anglau basi wawakilishi wao kuwepo kama wao wana majukumu mengine. Na kubwa zaidi tunapoandika hapa tunalilia mkoa huo ambao muda mfupi baada ya uhuru 1961 mkoa ulikuwa watatu kwa maendeleo, hii leo ni wa 19 yaani wa 3 kutoka mwisho, mchango wa wabunge ni nini kama hawataki kuwaambia wananchi katika muda huu? KWANINI NISIANDIKE?
     
  17. R

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Huu ni mkoa wa ajabu sana,wabunge shida Rc ni taabu....
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    thubutu..mbunge uwe wewe?wewe ni kibaraka waNape huna hela wewe ..sitaki hata kukufahamu kwani hata wewe hutokuja kunifahamu...sehemu yoyote tanzania wapo machangudoa wanajiuza kanunueni ..si pesa ya serikali mnayo... ..you cant get my sisters they are in another level..na acha kutukana dada zangu unaweza kukuta unatukana malecturer wako bila kujijua..heshima mbele kama tai bwa mdogo sawa?
     
  19. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,110
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    labda ana mbunge anamcameroun halafu anamgawia ndio maana zimemzidia!!
     
  20. r

    rwazi JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawawezi kuja wakati hakuna posho. Pia huyo mkuu wa mkoa hakubaliki wacha akae peke yake kwenye uwanja wa mayunga. Maendeleo ya kagera hayaitaji kongamano, shule walienda kufanya nini wataalam tulio nao, mbona wakati wa kuufilisi mkoa hawakuita kongamano. mkuu huyo anashindwa kuelewa kuwa kahawa inachakachuliwa, elimu duni, mishahara chini ,miundo mbinu ya uafirishaji duni. hapo huitaji kngamano labda kujionyesha tu.
     
Loading...