Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge: Kafulila, Zitto na Silinde wako wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Welu, Jul 6, 2012.

  1. W

    Welu JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Anaejua lolote juu ya hao anifahamishe. Muda sijawasikia bungeni. Anaejua ukimya wao anifahamishe.
     
  2. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zitto nimekuwa nikiona anatuma picha facebook na twitter kuwa yuko Afrika Kusini kwa ziara ya kikazi. Pia kuna taarifa (nilizozipata-rasmi) kuwa Silinde yuko nchini China kwa ziara ya kikazi pia, ya siku zisizopungua kumi, tangu tarh 30 Juni mwaka huu. Kafulila sifahamu.
     
  3. W

    Welu JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    @ mwana wa mtu. Asante kwa taarifa.
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kafulila kwa mujibu wa mtandao wa kichawi yupo kwao kigoma kaenda kutambika kuhusu sekeseke la kuvuliwa uanachama
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na kwafaida tu ukitaka kupata more inflo chukua jina kafulila nenda kwenye google search utapata taarifa zake
     
Loading...