Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge hawajui kanuni za bunge au wanataka kuwafurahisha wapiga kura?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jun 20, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mara kadhaa Wabunge wamekuwa wakikiuka kanuni za bunge kwa kuacha kuchangia hoja na badala yake kutoa lugha za matusi, kejeli na kufedhehesha.
    Je Wabunge hawajui kanuni za bunge au wanataka kuwafurahisha wapiga kura wao? Je watanzania tumekuwa dhaifu kiasi hicho cha kufurahia madudu ya wabunge hawa?
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    swali zuri kama ukimuuliza Komba, Lusinde na Nchemba
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tatizo akili ndogo inataka kutawala akili kubwa!msigwa amenena jana.
     
  4. O

    Orche Senior Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kanuni zenyewe zimetengenezwa kwa ajili ya watu fulani na si kuongoza bunge kwa haki!
     
Loading...