Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge hawa Wazalendo wa CCM watasaini kutokuwa na Imani na waziri Mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Apr 20, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF nina dhani kama kweli kuna kuweka saini kutokuwa na Imani na Waziri Mkuu basi hawa wata saini
    Deo Filikunjombe
    Alphaxad Kangi Lugola
    Ali mohaned Kessi
    Weston Zambi
    Esther Bulaya
    Danstan Mkapa
    Kigwangalah ongeza wa kwako toka CCM...
     
  2. B

    Bagram Army Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sina imani na wabunge wote wa ccm nataka wanikonvisi kwa tendo la kupiga kura.
     
  3. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Mkuu,hata hao uliowataja tusiwaamini hadi watakapotia saini,chezea magamba weye? Huwa ni maslahi ya chama mbele,utaifa baadaye.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    hivi anayetakiwa kupigiwa hiyo kura sio vasco da gama?kazi kuzurura tu!
     
  5. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    mkuu yale waliyokuwa wanafanya yalikuwa maigizo kama wabisha subiri uone kama kunaatakayetia sain!.
     
  6. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nitawaamini wabunge wa CCM mara nitakapoona sahihi 70 zimetimia ili kumng'oa PINDA na MAWAZIRI wezi, vinginevyo kamwe sitaweza kuweka suluhisho kuwa majina uliyotaja wanawakilisha hisia zetu na wanaweza kutoa ADHABU juu ya SERIKALI isiyowajibika.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    esther bulaya ana uzalendo gani?vuvuzela la ccm tu hilo,kazi yake ni kuishambulia cdm popote anapokuwa
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Aisee hawa walikuwa wanafanya usanii,simuamini hata mmoja ila wasipongo'a mtu yeyote leo pia itakuwa credibility kwa cdm..lema atapata ukurasa wa 3003 ktk hotuba zake za M4c
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbunge pekee wa CCM ambaye naamini ataweka sahihi yake ni Edward Lowasa.
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kama upinzani wote wakisaini jumla ya kura ni ngapi?
     
  11. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    ..na mbunge wa Bariadi,punguza ya mbunge wa Maswa..
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kupiga kura ya kutokuwa na waziri mkuu, kwa wabunge wa ccm itakuwa ni sawa na miujiza. Hilo sislitegemei kabisa.

    Lakini angalau wanaweza kujitoa mhanga wakasaini petition, ili walau hoja ifike mezani. Hapo watakuwa wamefanya jambo la mbolea sana ili kikwete ajue kwamba akiendelea kuziba masikio kutokuwawajibisha mawaziri mizigo siku nyengine itakula kwake.
     
  13. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu Nyabhingi ukitaka kuchokoza mzazi wewe piga mtoto, akishaporomoshwa PM huyo Vasco Dagama si atabaki mwenyewe???? Maana atabidi aunde serikali mpya hapo ndipo palipo na utamu, swala la kubana matumizi yatafatia!!!!Mawaziri arobaini kwa nchi yenye mapato kiduchu na makampuni, migodi na viwanda visivyo lipa kodi!!!!

     
  14. Anord Paulo

    Anord Paulo Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawa wbunge wa ccm hawez kusain wao maneno mengi, kelele nyingi lakin vitendo--------------
    maana nikikumbuka wanapiga kelele na budgeti mbovu pamoja na uchangishaji wa hela kinyume na sheria kwenye wizara ya kishati na madini wabunge wote walipiga kelele lakn cha kushangaza had sasa watuhumiwa ndio kila siku tunawaona bungeni wakati hadi sasa umeme matatizo
     
  15. f

    freduu Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nasubiri tu yangu macho
     
  16. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wezi wakubwa hawa, mi naona Wananchi tuchukue sheria Mkononi mbona wezi wa kuku tunaweza?
     
  17. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Lowasa atasini tu msiwe na wasi mina uhakika.

    source...... Mimi mwenyewe
     
Loading...