Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabunge hawa wanajihami majimboni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TETEA WATU, Jul 25, 2011.

  1. T

    TETEA WATU New Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    migogoro mingi ndani ya cdm inayohusu madiwani hasa kwenye halmashauri za majiji ya arusha na mwanza ni kujihami kwa wabunge wa majimbo husika jf imebaini taarifa toka kwa wadau wa karibu mbunge wa arusha mjini lema anamuhofia mshindani wake ESTOMIAH mallah diwani wa kimandolu vivyo ilivyo kwa ezekia wenje anavyomhofia chagulani adams diwani wa igoma,habari kutoka arusha ndani ya ripoti ya malando na kitila dr slaa aliyoinyofoa ukurasa wa 13 inasema lema ndiyo chanzo cha cdm kutokushinda umeya mana alikuwa anavujisha habari za vikao vya cdm na madiwani wa ccm lengo kujihami na ushindani toka kwa mallah hatimaye alifanyikisha hilo na kuiingiza cdm kwenye mgogoro mkubwa arusha uliyopelekea maafa makubwa,wenje nae aliingiza viongozi wa cdm mkenge kwa kuwaingiza choo cha kike kwa kupanga matokeo ya nani awe meya wa mwanza ili kumdhibiti mshindani wake ndani ya chama chagulani aliyekuwa akitarajiwa na wengi jijini hatimaye leo anakuja na majungu kuwa chagulani afukuzwe amehongwa na ccm kuvuruga cdm mwanza ili abaki peke yake hii mambo ndiyo inayowafanya wawili hawa kugombea ujumbe wa kamati kuu cdm kama njia ya kujihami malalamiko ni mengi toka kwa madiwani cdm ambao wamekuwa wakilalamikia mienendo ya wabunge wao hata chama kutowapa semina au kuwakutanisha ili wafahamiane na wawe na mtu wa kuwasemea kwenye cc ya cdm kama wagombea walioshindwa walikutana wao vipi wakati wanachangia ktk ruzuku ya chama kitendo ambacho kimewafanya wajione wasiohitajika madiwani takribani tisini wa cdm waliokutanu hivi majuzi wametishia kukihama chama hicho orodha na ushahidi tunao wa sahihi za madiwani hao wanaopinga wenzao wa arusha kuonewa wakati wanasimamia kweli unawengine wanaolalamikiwa wataje hapa tujue orodha yao
     
  2. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Usilete siasa za magamba hapa, kuwafanya watu hawajui kinachoendelea ndani ya CCM kuwa kazi yenu kubwa ni kuleta uchonganishi, uchochezi kama mashangingi yasiyo na mabwana. Nyie CCM ni fitina wizi uzandiki umbea, yaani kila kitu kiovu ndicho kinawafaa.
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wewe ni bonge la ZOBA mambo yako ya kinafiki peleka hukohuko kwa Magamba yenu Chadema hatuna mambo ya kipuuzi hivyo
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tusiukimbie ukweli,huo ndio ukwel kwa mwanachadema wa ukwel anajua na kwa shabik wa chadema anaweza hasijue.
     
  5. t

    tweve JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umbeya mtupu!mbona yenu hamsemi !mmesahau kuwa mmewapa madaraka viongozi wa ccj ndani ya ccm bila kujua sasa hivi wanawavuruga mpaka mnashindwa kwa kufia .cdm si saizi yenu.saizi yenu nyie ni tlp.mtakoma kuwafanya watangagiza wajinga.shame on u!
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mambo ya kike hayo kazi kusemana bombani.nenda kasuke kwa mashoga zako.
     
  7. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wana cdm tuache ujinga, tukae chini na kufanyia kazi taarifa hiyo; kila lisemwalo tusione ni upuuzi, yaisje kutukuta mambo mabaya mbele ya safari
     
Loading...