Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge hawa wameshambuliwa na nani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 3, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,479
    Likes Received: 2,722
    Trophy Points: 280
    Vyombo vyetu vingi vya habari Tanzania havina maana ya kutenda haki.Vimekaa kimya mno juu ya shambulio la kudhuru mwili lililofanywa kwa Wabunge wawili wa CHADEMA: Highness Kiwia(LEMELA) na Machemli(UKEREWE).'Havitaji' washukiwa.Wangeshambuliwa wa CCM,ingekuwa rahisi kwa vyombo hivyo kuandika au kutangaza: 'Wabunge wameshambuliwa na vijana wanaoshukiwa kuwa ni wafuasi wa CHADEMA'.Hii si haki.

    Kama CCM hushambuliwa na CHADEMA,CHADEMA hawa wameshambuliwa na nani? Mbona mko kimya sana? Acheni unafiki...
     
Loading...