Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge hawa wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fringe, Jul 7, 2011.

  1. F

    Fringe Senior Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    As far as wamekaa bungeni toka uchaguzi uishe mpaka leo ni mambo gani yamefanya na wabunge hawa kwa majimbo yao na TAIFA kwa ujumla?.
    zitto
    Mbowe
    Regia
    Lema
    Msigwa,peter

    kwa leo tuanze na hawa objectively.
    hii inatoa changamoto na feed back toka kwa wananchi,kwa kiasi gani wa bunge hawa wametimiza wajibu wao wa ki bunge.
     
  2. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unataka wafanye nn?na kwann unatuuliza sisi?kila mbunge ana ofic na katibu wake nenda kwenye ofc zao utapata kila kitu kuhusu wao acha kujaza saver na utumbo!,magamba bwana cjui mtaelimika lini
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ukimkata kenge mkia unampunguza speed.
    Umepunguzwa speed? I mean ccm j?
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Huyo Regia yeye kila kukicha kiguu na njia kwenye Maandamano yasiokuwa na tija kwa taifa
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Labda tuanze na wafuatao kwanza:
    JK
    NAPE
    NGELEJA
    TYSON
    MWANJELWA
    PINDA!
    Wengine tutafuatia taratibu!
     
  6. Miss Parliament

    Miss Parliament Senior Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetumia kigezo kuwataja? naona umeingia JF na kizebuzebu kweli
     
  7. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwaulize wale wanaolala bungeni wakiamka ni kuunga hoja 100% na kugonga meza kama wehu,au wale wa magamba viti maalum kazi yao vigelegele wamefanyia nn taifa?
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tafakari kabla ya kuleta thread kama hii jamvini,utafikiri huna ufahamu kabisa.
     
  9. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I like that, I think hili ndio response sahihi kwa thread ya kukurupuka kama hii.
     
  10. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unataka kujua walichofanya wapi' bungeni au kwenye majimbo yao? Kama ni bungeni na Nchi kwa ujumla ulipaswa ujue kwakuwafuatilia wanachoongea na kutenda siyo kuiuliza JF,Kama ni kwenye majimbo yao waulize directly wananchi wao siyo sis tuanze kujadi au kama vyp omba namba ya makatibu wao uwaulize.!
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    K.u.s.o.domaiziwa bwana, kuna haribu akili! Ona ulivyo sasa!
     
  12. F

    Fringe Senior Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaamini JF ina member wengi sana tena toka kila sehem ya Tanzania,so still its wise kuuliza kupitia forum hii,lakini pia ni nimeuliiza tija zao kitaifa kitu ambacho kinajadiliwa na kila mtanzania pasipo kujali anatoka jimbo gani... makatibu; kuepusha biasses, ktk hili siwezi kuwaauliza.
     
  13. F

    Fringe Senior Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu mzizi wa mbuyu.unadhani kashfa na matusi yana tija gani katika hoja zako? be smart ndugu unapo hit keyboard yako
     
  14. F

    Fringe Senior Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu mtemiwao; ni hoja safi na inajadilika, ila me kwa leo nimeamua kuanza na hii wapo watakao weka hiyo post na tutaijadili pia..tujikite kwenye mjadala
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Unastahili hilo.
     
  16. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu paka jimmy, naongezea na hi list
    Rostam.Azizi
    capten komba
    idd azaani
    nyambari nyangwine
    kirobto
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    dada huyo ni mzoefu tu, inawezekana ni ID nyingine. kazi za vijana wa nape.
     
  18. F

    Fringe Senior Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kigezo nilicho tumia wote 1. wabunge,2.wana toka chadema,3.jinsia 4.mikoa 5.ni maarufu,so wana julikana kwa watu wengi...
    kizebuzebu maana yake nini miss parliement?
    nimeona ume like kwa paka jimmy alipo wataja JK,Nappe,tyson,mwanjela, sijui kwa nini umeupenda mjadala wa hawa kuliko walipo kwenye thread. napenda kuhoja vigezo pia vya inclusion na exclusion.
     
  19. F

    Fringe Senior Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu justify,tusiwe narrowed mind,hivi ina hitajika kutumwa na Nape kuwajadili wabunge wa chadema? so tuna po jadili wa bunge wa chama cha Nape hua tumetumwa kumbe eehh?sikujua. Wa tz tubadilike hivi tumelogwa na nani? why can we free our mind out of box? sio kila mtu anapo tofautiana na wewe lazima awe ametumwa acha kukurupuka mkuu
     
  20. F

    Fringe Senior Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku stahili hata hilo.wewe mwenyewe hata katika moyo wako unajua hivyo, ingawa vidole vyako kwenye keyboard vina usaliti moyo.
     
Loading...