Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge chadema ni serikali tosha...!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by HisiaZAkweli, Nov 2, 2010.

  1. H

    HisiaZAkweli Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimependezwa na Majina ya wapiganaji walioingia BUNGENI kupitia chama cha chadema.....tunatangaza kusimamia utawala wa haki ,sheria na uhuru wa wazawa. Kikosi kinajitosheleza sana kuleta mabadiliko tanzania..... HONGERA KWA WANANCHI walioielewa falsafa yetu,hakika wengi zaidi watazidi kuielewa
     
Loading...