Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge chadema ikamateni dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MORIA, Jul 13, 2011.

  1. M

    MORIA JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dodoma imekuwa ni ngome ya 'magamba' kwa muda mrefu sasa hivyo kuendeleza madudu mengi ktk mji wetu eg,malalamiko dhidi ya cda, ujenzi wa kusua sua wa barabara,miradi tata ya umeme ktk chang'ombe ext. na maeneo mengi ya mji huu...,rai yangu wabunge vijana ndani ya cdm wajipe zoezi rasmi la kuikomboa dodoma kwa kufanya mikutano mingi ya uhamasishaji..,ili kesho maandamano ya umma yawe yanapitia makao makuu ya ccm na kupeleka salaam za umma bungeni.. na hii itakuwa WATAKAPOWAZOMEA MJENGONI NASI TUNAWAZOMEA URAIANI..kwani siku zote wako kwa maslahi yao na si ya tafa..
     
  2. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dom ni makao makuu ya CCM na serikali.Nyinyi na mapepe yenu mtokomea huko ugaibuni kigoma
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Piga magoti unalolitaka lifanikiwe.
     
  4. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Utakumbuka maneno yangu "ngome inavunjika na haitajengwa tena"
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hahahaaa. Sometimes mtu unakuwa na haja kubwa lakini unajisikia kama haja ndogo vile...
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    can you re-write it. Haieleweki mkuu.
     
  7. f

    fazili JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 996
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Dodoma inahitaji sana mabadiliko pengine kuliko mikoa mingi tu tanzania, achia maendeleo ya kifikra yaingie dodoma watu wako nyuma sana hapa kuliko unavyofikiri
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dodoma na magamba na serikali havitengani kabisa ndo mana hakuna maendele,elimu iko nyuma sana na umasikini unaongezeka kila siku.cdm ikichukua japo jimbo moja liwe mfano dodoma itabadilika.tuombe mungu siku moja itokee.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Tatizo lenu haya maneno mnayaongea hapa.ikifika kipindi cha kampeni unakuta mumevalia kofia za ccm na tshirt za njano.mukiulizwa kwa nini eti ccm imetutoa mbali...!nikiangalia bado mpo palepale..!!upuuzi mtupu.hizi harakati anzia kwenye familia yako na ndugu zako.bila shaka mtafanikiiwa.nawatakia kilala heri Dodoma.halafu muache ile tabia ya kuwachangia formza uchaguzi viongozi wa ccm.mia
     
Loading...