Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge CCM iringa waingiwa kiwewe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Martoism, Aug 11, 2012.

  1. Martoism

    Martoism Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni saa chache tu zimepita tangu Mkt wa Taifa Chadema na Kiongozi wa upinzani Bungeni ambaye pia ni mbunge wa hai Mh, Freeman Mbowe kuutangazia uma wa watanzania kuwa atatua mkoani Iringa na makamanda wa vuguvugu la mabadiliko almaarufu "Movement for Change M4C" kuwatia nuru ya mapambazuko na mwangaza wa utajiri walioukalia kwa mda mrefu chini ya viongozi wa CCM akiwamo spika wa bunge Anna Makinda, Prof Msola, Lukuvi, Deo Sanga - ''Jaa people'' na wengine ambao kwa taarifa zinazozagaa mitaani wamejiapisha na kuwaagiza makatibu wa chama chao kuhakisha nguvu ya M4C inadhoofishwa hata kwa nguvu ya dola na ndumba ili waendele kutawala . Najua unaweza kujiuliza Iringa ina nini? kwa kifupi tu niwaambie Iringa ni mkoa wenye uwezo wa kuzalisha zaidi ya tani milioni moja kwa mwaka , ina mbuga kubwa na ya pili barani Africa yaani Ruaha National Park, vivutio vya utali kama kalenga na isimila , mikunjo (ox-bow lakes) ya "The great Ruaha River unaotiririsha maji throughout a year, mazao ya misitu kutoka Sao hill forest , migodi mikubwa ya makaa ya mawe, kilimo cha chai kisichokuwa na mfano barani Africa, viwanda vikubwa east and centra Africa kama Mufindi paper mills na Chai Bora lakini pamoja na utajiri wote huo bado Iringa ina harufu ya umaskini wa kutisha huku ikisifiwa kutoa mayaya wengi wanaofanya kazi miji na majiji mashuhuri kama Dar-es -Saalamu na kwingineko je mwanaJF mwenzangu M4C waende au Wasinde Iringa?
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna mkoa amabo M4C haitafika hivyo kwenda ni lazima cha msingi ni mipango na muda muafaka.
     
  3. l

    laigwenan JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukistaajabu ya musa utaona ya ccmagamba Sao hill huuza nguzo za umeme kenya lkn Tz inanunua Afrika kusini,Mpm ni kiwanda cha pili kwa ukubwa duniani kwa kuzalisha makaratasi lakini kina milikiwa na kuwafaidisha Wakenya na zaidi ya yote Sao hill imekinyima kijiji cha Nyololo kibali cha kuvuna mbao qb 500 japo kijiji hiki hapa Mufindi ndo Mabingwa wa kuzima moto Misituni na badala yake kapewa Lukuvi,niamini mimi hii ndo shukrani ya Magamba hapa bila M4c hakana Maisha
     
  4. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    suala la kwenda ni la lazima na pili weka source ya habari yako uipe uzito
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahaha waje bana "gendelaga uludodi"
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    London vipi M4C. Lema alifikia hoteli au nyumbani kwa Mbowe alipokuwa huko?

    "Mkombozi" wa Mwaafrika anatowa hela Tanzania anapeleka kwenda kununuwa nyumba London na Dubai ili tu na yeye akiongea aweze kusema "pale nyumbani kwangu London" au "pale nyumbani kwangu Dubai".

    Miafrika ndivyo Ilivyo - NN
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Waliweka pesa swiss ni kina nani?mbona hamwasemi wazirudishe?
     
  8. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    M4C daima!
     
  9. a

    andrews JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [kikwete kila kukicha anapanda pipa kutalii anaogopa majukumu ya serikali dhaifu na chama goigoi kwi kwi kwi
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,994
    Trophy Points: 280
    sijui safari hii LUKUVI ataomba muongozo kwa nani??
     
  11. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    sawa kwenda iringa, ila msiende kwa DEO FILIKUNJOMBE
     
  12. a

    andrews JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kawaulize wakina riziwani na nyumba zao dubai m4c ikiingia madarakani tutahoji walipata wapi pesa hizo?
     
  13. M

    MWUZA SOLI MAARUFU Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasiwe na wacwac kabisa hata waloge au watumie nguvu za dola lazima chadema watue huko tu na watu lazima washaurike na kuvua magamba na kuvaa magwanda
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Moto huu hauzimiki kamwe....liwalo na liwe..fool....
     
  15. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa miafrika ikiongozwa na CCM na kushabikiwa na wewe.
     
  16. mpogole

    mpogole Senior Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    karibuni iringa kwetu ingawa sipo huko kwa sasa lakini naimini ngome ya mkwawa alipigwa mjerumani ccm itaona ,,,vijana wameiva kisiasa iringa ndio chachu na mwanzo wa kusini all the best cdm ....
     
  17. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    lazima awapigie magoti policcm!
     
  18. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    source ni star tv live jana usiku toka mdomoni kwa mbowe mwenyewe a.k.a kamanda wa anga
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Siku mbowe atasema anaenda kwimba mwanza nitajisikia faraja sana .kuna muhindi mmoja anaitwa mansoor anaishi mjini ila ni mbunge wa kwimba sijawahi msikia akiwatetea hata mara moja
     
  20. e

    environmental JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Waende kila kona ,hatulali mpaka kieleweke.ukombozi ni sasa na sio kesho
     
Loading...