Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge Canada wahoji ziara ya Waziri Mkuu wao nchini Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Nov 29, 2007.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Wabunge Canada wahoji ziara ya Waziri Mkuu wao nchini Tanzania
    Na Mwandishi Wetu
    Mwananchi

    Posted Date::11/28/2007

     
  2. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Bubu
    Inafurahisha sana kuona kuwa hata wenyewe wacanada wanajua kuwa Makampuni yao yanakiuka taratibu, na wabunge wanadiriki hata kusema. Nashangaa kuwa hapa nyumbani hata hakuna mbunge aliyepinga ziara ya Harper.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Tuna bunge ndugu yangu! ni uchwara tu! Bunge gani ambalo linatetea haki ya Watanzania linakaa kimya miaka yote hii wakati details za mikataba hiyo mpaka leo zimefanywa siri! The so called wabunge wamekaa kimya! ni wasanii tu hao wasioitakia mema nchi yetu wameweka mbele maslahi yao na ya matumbo yao.
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2007
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    PUBLICATION: GLOBE AND MAIL

    IDN: 073310156

    DATE: 2007.11.27

    PAGE: A23

    BYLINE: ALAN FREEMAN WITH A REPORT FROM GLORIA GALLOWAY IN OTTAWA

    SECTION: International News

    EDITION: Metro

    DATELINE: DAR ES SALAAM, TANZANIA

    WORDS: 931

    WORD COUNT: 858


    FOREIGN AID: HARPER IN AFRICA Controversy over mining overshadows health initiative PM announces $105-million contribution, but Barrick is top concern of Tanzanians

     
  5. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2007
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kikwete is pupet, look at his reaction toward Barrick non sense. He claimed that "We are not blaming the mining companies," , who do we need to blame, i'm tired of this guy, honest i'm fed up.
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2007
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Harper pledges more money to Africa, admits Canada's **>foreign aid<** declining (Cda-Tanzania)By Alexander Panetta

    THE CANADIAN PRESS

     
  7. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2007
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sure kikwete is really boring president ! He is a blabla man ! why is making a fool of us! I wish to shoot him when i get a chance! wish him dead !
     
  8. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2007
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    I supported JK for the office, but i made a big mistake. This guy is coward, little chicken and yellow-bell. Actual i believe he is sick. I wish upinzani could be strong, so we can see changes.
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2007
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Too harsh.
     
  10. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2007
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Viongozi wetu wajue kuwa haki na maslahi ya watanzania ni bora kuliko uwekezaji usio na tija yeyote.
    Hapa kwetu mtu akisema chochote kuhusu uwekezaji wa aina yeyote anaonekana ni kama mtu aliyechanganyikiwa,mitizamo hii mibovu kwa viongozi wetu wanatakiwa kubadilisha mitizamo yao na wasifikiri bila wao nchi haitapata viongozi waadilifu,kusema kweli viongozi waadilifu tunao wengi lakini hawapewi nafasi ya kuongoza na hii inatokana na mbinu chafu zinazo ashiria rushwa katika kutafuta uongozi.
     
Loading...