Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge akiwemo 'Ndesa pesa' na Madiwani wa Chadema Moshi wameweza Mikoa Mingine je..?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JIULIZE KWANZA, Dec 20, 2011.

  1. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge akiwemo ndesa pesa na Madiwani wa Chadema wakiwa katika harakati za kuweka Mji wa Moshi safi...inapendeza kama zoezi hili lingekuwa endelevu na kwa mikoa yote.onyesheni mfano wa kushirikiana na wananchi ambao ndio mabosi wenu....na mikoa mingine igeni mifano hii Nawasilisha
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Moshi huwezi kufananisha na miji mingine yoyote hapa nchini unaitwa mji wa wagumu.
     
  3. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Miji mingine isubiri mpaka 2015 watakapowatoa ccm, vinginevyo wataendelea kufunga ndoa na uchafu.
     
  4. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Shule.
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa usafi Moshi nadhani ndiyo mji unaoongoza, wapo smart na wamejitune hivyo.
     
  6. e

    environmental JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    moshi imekuwa ikiongoza ufafi kwa miaka mingi tangu wakati wa ccm
     
  7. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilianza kung'aa pale Ndesa pesa alipoanza kuwa mbunge wa jimbo hilo mwaka 2000
     
  8. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mayatima wote wanalipiwa ada za shule za govt kupitia mfuko wa manispaa ni mipango ya madiwani wa cdm toka mwaka jana wameanzisha
     
  9. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babu yuko makini na ndoto endelevu hata lami alitaka kuweka kwa hela yake mwaka 2003 serikali ika kataa na kudai ni kazi ya halmashauri na sio mbunge
     
  10. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanakataa misaada ya ndani isiyo na masharti lakini wanazunguka na bakuli ulaya kuomba misaada yenye masharti..
     
  11. M

    MCHUMIA NCHI Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamelaaniwa.
     
  12. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuongelei u ccm au u cdm hapa tunaongelea maendeleo ya taifa bo
     
  13. W

    WILLS Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndesa na mbowe ni vichwa hawana bias ndio wane fikisha cdm apo kilipo sasa niwapiganaji wa kweli na uzuri mmoja hawategei posho zakwao Zuma watosha....ndio maana hawamogopi mwana magamba yoyote ata jk anajua ilo...
     
  14. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I like this, ntafanya majumuisho ya hii thread jioni, endeleeni kuchangia
     
  15. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    vilaza wa ccm, walifanikiwa kufika mosi,waliopita, wakaazi wa moshi, na wasiofungamana na vyama changieni kwa bidii.
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    jamaa alinunua vocha, akaweka kwenye simu. Kisha akatupa chini. Akaondoka.Hatua kumi nyingi akadakwa kistaarabu,na kuulizwa kama ni mgeni Moshi,akajibu kuwa ni mgeni,akapelekwa ofisini,kule akaambiwa kosa lake,na kikaratasi cha vocha akaonyeshwa kama ushahidi.. Akatajiwa faini ya 50,000/- hakuwa nazo. Baadaye wenyeji wake walikuja kumlipia,ndiyo akaachiwa!
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu, ada za shule za kata ni 1500 kwa mwaka! Kwani Moshi kuna mayatima wangapi?
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mnyika na Mdee nao wakaze buti japo ni suala la halmashauri!
     
  19. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ninachokijua juu ya moshi si kwamba wananchi ni wasafi kivile kama watu wanavyotaka tuamini. na kuna mmoja ameenda mbali eti akisema wameenda shule. hamna lolote na Hilo si kweli kabisa. Ila ukweli ni kwamba kuna sheria kali zinazotekelezwa. na watu kila siku wanapigwa fine 20000 na 50000 kwa kutupa taka au kutema mate.
     
  20. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unataka kutuambia nini!? hata angekuwepo yatima mmoja tu katika Moshi nzima, hiyo ingetengeneza tofauti katika maisha yake kuliko kutokufanya kitu kabisa!
    Au unataka ada iwe milioni ndo uone wamefanya la maana!? Kuna wanaokosa hiyo hiyo 1500 na shule wanafukuzwa! Acha mbwembwe mkuu! Palipo na jambo zuri kupongeza sio udhaifu.

     
Loading...