Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabrazil hawarembi.......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Manyanza, Oct 5, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    salama wadau???
    Nimerudi tena baada ya Ban ya wiki tatu pamoja tunaendeleza mapambano.
    Nilikuwa naangalia taarifa ya habari ya saa mbili usiku, ilikuwa ni habari ya waziri mkuu na ziara yake nchini Brazil katika hiyo habari nimeona msafara wa waziri mkuu magari yaliyokuwa yanatumiwa ni tofauti kabisa na misafara yake hapa Tanzania naamanisha hizo gari sio ghali kama wanazotumia hapa Bongo, na ukizingatia Brazil ni moja ya nchi kumi duniani..
    Nawasilisha
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pole kwa kibano na karibu tena jamvini. Kumbe baada ya kusherekea birthday ulikula ban!?

    Bila shaka mojawapo ya mambo atakayokuwa amejifunza huko Brazil kama ana nia ya dhati itakuwa ni matumizi ya magari yasiyo ya anasa kama anavyotumia hapa nyumbani.
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    nilikula BAN mkuu lakini haikunisumbua nilikuwa na ID nyingine kibao tuu, ama kweli atakuwa amejifunza yeye si anajifanya mtoto wa mkulima?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Karibu tena,serikali yetu ni sikivu kwahiyo wamekusikia na wamepata ujumbe watalifanyia kzi
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wamethubutu wameweza haaa haaa.........

     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo kwenye bold ulimaanisha nini ?
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nchi Tajiri duniani..

     
  8. l

    luckman JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    nchi kumi tajiri duniani nadhani alimaanisha hivyo!kwani wewe hukosoma fill the blanks????unasoma paragraph then unajaza nafasi zilizowazi?huu ni uwanja wa great thinkers so suala kama hili rahisi unajaza mwenyewe au vp!
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Naambiwa kuna mahotel ya kufa mtu kama Copacabana!
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Ebu cheki gari la rais wa Brazil....
    I can't imagine muhishiwa wa hapa kukubali kuendeshwa ndani ya Ford; yeye ndoto zake zilikua kuendeshwa ndani ya Beamer!!
     

    Attached Files:

  11. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chunguza data zako vizuri, Brazil inahesabika kuwa moja kati ya mataifa yenye kipato kidogo (maskini) Labda ni matajiri wa kupiga gozi la ng'ombe.
     
  12. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa kama nao maskin kaenda kutafuta wawekezaji wa nini, nao waje kuchuma hapa
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unajua ndo maana wahenga husema maskini akipata makalio hulia mbwataa
    Watu wakishika uongozi ni kutaka vitu vya kifahari tuu mwanzo mwisho utazani uongozi kaanza jana assuming ni ulimbukeni but sivyo!
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mzee Mwinyi alimpeleka hayati Hassan Diria copacabana acha jamaa karudi bongo ni masimulizi tuya huko na sharubu zake nchi masikini kama Tanzania inakwenda na msafara wa watu 100 wakati matajiri wanaenda watu 10 a 20 tu basi. Ushamba umetuzidi wabongo!
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni usafiri wa raisi wa Brazil huu na raisi wetu Jah kaya sijajua anatumia usafiri gani rasmi
    View attachment 38547
     
  16. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Rais wetu Jah Kaya anatumia vyombo kama hivi hapa...
     

    Attached Files:

  17. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Afu ajabu nchi kama Japan ambayo ni kati ya wafadhili wetu wakubwa, PM na hata mfalme wao anatumia hiki kijigari (Toyota Century Royal)!!!
     

    Attached Files:

Loading...