Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Wabongo Wengi Huvutiwa Na Makalio Na Matiti Makubwa..."

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Sep 13, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    "WABONGO WENGI HUVUTIWA NA MAKALIO NA MATITI MAKUBWA, HIVYO NAAMINI NITAWANASA WENGI"......BABY MADAHA
    3.jpg

    KATIKA kusaka mvuto wa kimahaba, msanii wa filamu na muziki, Baby Madaha ameamua kuongeza ukubwa wa matiti yake.

    Akipekuliwa na mpekuzi wetu jijini Dar es Salaam, Baby alisema amefikia uamuzi huo kwa sababu wanaume huvutiwa zaidi na matiti na makalio makubwa.

    "Najua Wabongo wanaweza kushangazwa na uamuzi wangu, lakini ni mambo ya kawaida kabisa kutafuta mvuto wa mahaba kwa wanaume wanaopenda matiti na makalio makubwa. Nimeanza na matiti, baadaye nitakwenda a makalio," alisema.

    Alipotakiwa kutaja hospitali aliyofanya upasuaji huo alijibu kwa kifipi: "Ni siri, siwezi kuitaja ila iko Nairobi (Kenya)."



     
  2. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya sana utakapoyahitaji yale madogo huwa haiwezekani tena. Kwa kuwa mchezo huu wa kupandikizwa homoni huwa hauna uwiano kamili na mzunguko wa mwili, urembo huu huwa ni wa muda sana. kama kweli umeyafanya haya mwanasengerema japo sioni tofauti katika picha hizo, hutaamini hizo Compact Disc utakazoning'iniza kifuani baada ya 5 years.

    Pole na hongera zako

    ADIOS
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha GHOST RYDER dada'ako amekukera bila shaka. Siunajua mambo ya kuiga umarekani, asichojua ni kitu kimoja kwamba wamarekani wana mkwanja wa kuwatosha kuhimili vishindo, sasa kwa hapa nyumbani hela yenyewe ya kuungaunga atayaweza?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hayo yako watu siku hizi tunapenda natural
     
  5. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hivi watu kama hawa huwa wanatofauti gani na machangudoa?
     
  6. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mwita Maranya hawa dada zetu bhaaaana ukwasi kidogo unawapa taharuki kubwa la fikra. Huyu atajuta kama kweli kafanya mchezo huu.
     
  7. MissM4C

    MissM4C JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 768
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    kwel uktaka kumkamata dume la bongo makalio makubwa, vaa sket bila chupi ndani au tight
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa tunaomfahamu huyu JOHAN MADAHA mtoto wa marehem Dr. Madaha wa kule Mission Sengerema hatusemi maana amekuwa zaidi ya kituko ni mchina kila mahali
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hawazi kuwa ipo siku atazeeka
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ukute ananuka balaaa.........................
     
  11. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    vidume mnaoponda hapa, akipita dada mwenye wowowo la kutepeta hamtatokwa na udenda?
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akizeeka atakuwa kama kopo la Toss
     
  13. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yote tunayopanda tutegemee kuvuna - NAYE PIA ATAVUNA..........laiti mahela hayo angesaidia maskini - wangemshukuru na kumwombea dua pia.
     
  14. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Laana zngine watu wanajitakia wenyewe
     
  15. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Watu wanaiga visivyoigwa tena vya hatari! Khaa
     
  16. p

    preshsleo New Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahhahahahaha
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Asee, kuna kaukweli hapa.
     
  18. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm...nice pair. kweli atakamata wengi tuu. people pimp their rides so y not pimp ur body.
     
  19. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndio maana yake. watu wanatokwa na povu na kusema angewapa hizo pesa maskini, hapendezi, bogas nk wakati ukweli upo moyoni.
     
  20. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,323
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kweli kuna mmoja kapita hapa nilipo yani unaweza sema anajisaidia humohumo,daaah kafungasha balaa
     
Loading...