Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo Vimeo Mnaendekeza nyie Wenyewe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu wa Pwani, Dec 9, 2007.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,086
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wabongo Vimeo Mnaendekeza nyie Wenyewe.
    Watanzania ni watu wanaopenda bidhaa vimeo, kuliko bidhaa zilizo na ubora kwa kuwa wanapenda vitu vya bei ya kutupa ni kweli ama si kweli.

    Kwa mujibu wa Waziri wa Mipango uwezeshaji na uchumi Juma Ngasongwa alipotakiwa kujibu swali kuwa kwa nini Serikali inapokea ujumbe wa wafanyabiashara kutoka China wakati wakifahamu kuwa kuna bidhaa zao nyingi vimeo ambazo hazina ubora.

    Alisema jopo la wafanyabiashara kutoka Bongo pindi wanapotua China hutafuta viwanda vidogo ambavyo
    hutengeneza bidhaa ambazo hazina kiwango badala ya kudili na viwanda vikubwa ambavyo vinatengeneza bidhaa bomba.

    Alisema wachina hawatakiwi kulaumiwa kabisa wanaotakiwa kulaumiwa wabongo ambao wanaendekeza vitu vya bei poa bila kuangalia madhara yake.

    Bidhaa nyingi ambazo ni feki kutoka China zimekuwa zikiteketezwa na kujikuta wafanyabiashara wanaoingiza bidhaa hizo kupata hasara.


    source www.darhotwire.com
     
Loading...