Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..Wabongo tuwe wastaarabu...khaaaah

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kivumah, Mar 11, 2012.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Mtu na akili zako kweli unafungua zipu ya Suruali na kutoa Limshedede lako halafu unakojoa juu ya Sink la kunawia badala ya kukojoa chooni!!!@@###
    ..Hii imetokea Uwanja wa Taifa jana katika mechi ya Yanga na Azam.

    "Miafrika ndivyo Tulivyo" - Nyani Ngabu

    [​IMG]
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    habari ya wewe mkuu..

    hilo litakuwa shabiki la yanga au simba ndio yana akili hizo..
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Hukubahatika kuwaona wale wanaojisaidia haja kubwa na kuchamba kwa vidole na kisha kupangusia/chora ukutan??
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ipo kazi kwa kweli...afu ukimkuta anatoka humo ndani huwezi kumdhania...inaboa!
    BTW,izo hand wash-basin nazo zimekufa!
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    huu uwanja haukutakiwa kujengwa sehemu zile maana wahudhuliaji wakubwa ni wakutoka uswahilini. Watu wa uswahilini hawanaga haya ustaarabu wao ni zero kabisa
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahahahaaa...nimeiona secondary iyo!
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nitty,
    wakati mwingine uchafu kama huu sio uswazi tu...mlimani city ambako tunaamini wastaarabu/wauza sura kibao lakini unakuta mtu anatoka chooni unapishana nae,ukifika ndani kaacha gogo hajaflash...huo ni UNGESE!
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Magogo mengine hayaflashiki mkuu, raia unakuta analipiga maji lakini halizami
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..haha hhaaa Mkuu Bagah, kwa kweli mswahili ni mswahili tu, hata ukimpeleka Ulaya atabaki mswahili tu
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nitonye, sasa mtu ashazoea choo cha passport size Uswazini mambo ya kuflash atayajulia wapi, akishakata Gogo amemaliza analiacha hapo
     
  11. S

    Skype JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hawa ndo watanzania bwana, wanajivunia amani na utulivu bila maarifa na busara.
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    LOL...ilo tofali sasa!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni akili mbovu tu...nakwambia sisi bado mkoloni angetakiwa awepo...ovyo kabisa!
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Sio siri mkuu watoto wa uswahilini wameichafua coco beach nzima imetapakaa kinyesi
     
  15. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Dah! Mungu wangu.. Nimeshangazwa sana!!
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimekukamata!
    usishangae...ndio waume zenu wakibongo!Amy kwan akitoka huko unajua kua ni yeye?kitu mkanda nje!
    nina salam zako unikumbushe!
     
  17. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wabongo tumeshajizoea wenyewe
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mh kwa kweli ni aibu! I will totaly degrade u the moment i find out u can possibly do such a thing!
    Enhe salam toka kwa nani?
     
  19. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hayo masinki yenyewe nayo mabovu tu. Kwanini yaache mkojo ukae hapo juu? Wachina vimeo sana kudadadeki........
     
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    simpaka ujue...
    nina shemeji yangu,e bana sista anakazi...na kwa sasa huyo shem ni associate prof!lakini ishu anazofanya hazina hata punje ya ustaarabu!aaaaarghhh!
    unamjua mtu anaitwa Mtei One?nimekutana nae anakupa hugz za kutosha!
     
Loading...