Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabongo tupunguze tamaa.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Perry, Jul 20, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    leo nimerudisha ile form ya kuomba kazi ya sensa.daaah!!!nilicho kikuta huko,yani watu ambao tayari wana ajira zao nao eti wamepeleka maombi yao.jamani si mtuachie hata na sisi ambao hatuna job tujaribu bahati zetu,kazi yenyewe ni ya mwezi mmoja tu,au ndo mnataka watu tuwe vibaka huku mitaani?
     
  2. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    daaah! hali inatisha sana aisee! nimechoka!
     
  3. c

    cielo Senior Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenye kaz wanapata mishahara vijicent waache tu waombe
     
  4. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    bora hao wanaoomba kazi kuliko kuomba hela.....kila mtu akomae kivyake.mimi hapo sikuungi mkono,hiyo siyo tamaa,hiyo ni juhudi,sababu wako ma-jobless kibao tu ambao hata wao hawataomba nafasi hiyo utakayo,tena ni oppportunity nzuri sana kwako kutengeneza network,na itakurahisishia kupata kazi,,,,nawasilisha.
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huko ndio kukaba hadi Penati!
     
Loading...