Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo tuna hatari ya kuwa "Potato Couches"!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jebs2002, Dec 23, 2011.

  1. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kuna tangazo la Star Times, kila lijapo linaniacha nikiwa na maswali mengi, mno, kwamba watoto hawataki kwenda beach, wala kufanya outiside activities, kwa kisingizio wana kila kitu, yaani decoder ya Star Times, yenye channels nyingi mno, cha kushangaza hata baba wa nyumba naye kwenye tangazo hilo naye alikataa kwenda na mama.
    Sasa watanzania kama tutafika wakati sie ni kukaa kwenye makochi tu na kubadilisha channels tutakuwa tunakaribisha unene usio na afya kwa kutokua mazoezi na bila kusahau kuwafanya watoto kuwa kama kuku wa broilers!
    Watoto na watu wazima tunahitaji ku socialize, kutoka kwenda beach, zoo's na kwenye michezo n.k. Na sio kukaa weekend nzima tunabadilisha channels.
    Wadau mnaonaje hili swala?!
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sio 'couch potatoes' kweli?
     
Loading...