Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo tukikatazwa, tutaacha????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Roulette, Oct 13, 2011.

  1. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani nilikua nasoma habari za mazingira hapa: Les détritus dans le Pacifique 2 - La Lettre Ecol'Eau nikaona hii picha ya msasani, roho ikauma sana.
    Hivi kwa kuanza mabadiliko, almashauri ya mji wa Dar Es Salaam ikitukataza kutumia mifuko ya plastic (polythene bags) itakuwaje?
    Hatuna kabisa mbadala? mbona nchi kama Rwanda wameweza? Wewe binafsi utachukuliaje uamuzi huo?

    800px-Beach_at_Msasani_Bay_Dar_es_Salaam_Tanzania.jpg
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wabongo wabishi RR, Itabidi hadi wachungwe.
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio swala la ubishi Husney. Nadhani ni swala lakutangaza tu na mifuko yoye ichomwe moto. from then wakikukuta na mfuko unafungwa. itakuwaje hapo?
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi hapa dar kuna kiwanda cha paper bags (za makaratasi, au recyclable)?
     
Loading...