Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabongo noma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kimtu, Sep 19, 2008.

  1. k

    kimtu New Member

    #1
    Sep 19, 2008
    Joined: Sep 19, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mashindano ya dunia(kulala na mabinti warembo)vyumba vipo 100 kila chumba kina binti mmoja chumba cha 101 ni bafu na choo...ukimaliza kimoja unahamia,kingine..majaji wana system inayoonyesha kila kitu kinachoendelea...karibu washiriki dunia nzima ina wawakilishi katika fainali hiyo ilijumuisha nchi100 dunia nzima....kama kawaida m-bongo akawekwa wa mwisho...alianza mjapani..akafanikiwa kumaliza vyumba 12 akazirai?!!!!!mreno....akapitia 7 akazimia...mchina akamaliza vyumba 14..majaji wakabaki wameduwaa.....m nigeria alipitia vyumba 25..akavunja rekodi..ikaja zamu ya m-bongo..akappitia vyumba 40 mara 60 mara 90...computer na system ika broke...(kama inavyokuwa umeme unavyozimika)...system iliporudi..majaji wakamuona m-bongo kamaliza vyumba vyote 100,yupo bafuni anapiga puli
     
    Last edited by a moderator: Sep 19, 2008
  2. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni kali jamaa alicheza faulo kwenye mitamb nini? maanake wabongo hawawezekani
     
  3. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaa! wakati naanza kuisoma sikupendezwa nayo sana maana nilidhani tuna mengi ya kujadili kuhusu nchi yetu na si hayo. Sasa wakati nimefikia nafasi ya huyo 'MBONGO', kweli imebidi nicheke sana mpaka wenzangu wakanifuata kutaka kujua kulikoni?.

    Tathmini yangu; Labda wewe uliyeweka thread hii, unajaribu kutuonyesha ni kwa vipi sisi Wabongo na hasa wale tuliowapa dhamana ya kutuongoza (Bw. Laurence Masha) walivyojikita zaidi katika ngono badala ya majukumu waliyopewa na waajiri wao. Jamaani tubobee katika nyanja za maendeleo na sio katika ngono. Ona Mjapani na Mchina wameishia njiani maana walikuwa wanawaza namna ya kutengeneza magari na mambo mengine ya maendeleo, lakini mnigeria na Mbongo utafikiri 'fisi maji'.
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2008
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sifa za kijinga
     
  5. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2008
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Thanks for making me laugh. Is a good joke. Ta
     
  6. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hii game ingekuwa kwenye olympics tungepata medali ya dhahabu. HAHAHAA..!
     
  7. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2008
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chaguwa wimbo sasa
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inabidi kwanza atume salamu halaf ndo achague wimbo..
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    Sep 23, 2008
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha!ha!ha! kweli wabongo ni noma!
     
Loading...