Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo na ulimbukeni wa US$

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 21, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Kwani lazima umtunze mtu kwa vidola 1, au ndie zile za zamani kuwa dola ililkuwa ni pesa nyingi sana eti "Jamaa ni tajiri sana ana midola huyoo hata kama anazo dola 10" ???
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    what is your problem exactly!!!!!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    uwezo wake
    wewe vp?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mbona watu kibao wanatuza 1000, itakuwa ya dola = 1600?...we vipi?
     
Loading...