Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo na majina ya mbele a.k.a unyamwezini

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyundo Kavu, Mar 5, 2012.

  1. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Dah, huyu dada kaamua awaulize wenzake kulikoni?

    Je wakuu, hata hivyo wanastahili kujiita majina yafuatayo;

    [​IMG]
    .
     
  2. Waminshari

    Waminshari Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wamejipachika tu kuleta al maarufu....! wengine utasikia watu ndo wananiita hivo....
    ila mmhhh kila mtu na maisha yake...perhaps wasomi wetu nao waanze kujiita kina jackie-o, michelleo obama, hilry clinton.....hivo hivo..anyway siku inaenda.
     
  3. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Ni miongoni mw v2 ninavyovchukia sana,unakuta m2 kajiita Obama wakat hata darasa la saba hakumaliza au Rihanna wkt mweusi tii zaid ya mkaa! Washndwe na walegee!
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    wanatafuta njia ya kutoka au kusika
     
  5. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    yaani ni nouma mazeee
     
  6. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kutokujiamini tu na kutaka umaarufu wa kijinga
     
  7. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni kasumba tu,mbona wanasoka nao hujipachika majina,sioni tatizo,huenda huyo ndio role model wake.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    JLO wa Tz v/s JLO wa majuu
    [​IMG]
    JLO wa tz AKA sinta....aiseeeee angalia vidole vya miguu..huyu aliwahi kufanya kazi ya kutegua mabomu???

    [​IMG]

    are tehy looking alike?
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ya kiafrika inayovutia kuliko kujiweka kuwa vituko?

    [​IMG]
    Fake Kimora Lee


    [​IMG]
    Amber Rosewa tz
    [​IMG]
    Amber Rose wa kweli


    [​IMG]
    Lady Gaga bandia

    [​IMG]
     
  10. F

    Fierce Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muwe mnaiga na mbinu wanazotumia kupata maendeleo instead of jst copyn thr names cause m vry sure tht hamna anayefikia hata robo ya maendeleo ya hao kina dada hapo juu...thr are some big reasons behind all those big names, it takes alot of efforts n m sure thy hustled day and night to get their names on the top.
     
  11. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    mbona tofauti kubwa sasa?
     
  12. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umaarufu mbaya
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huo ndio ujinga wenyewe, kama wao wanawake wa kweli kwanini haupaizii jina lako. I want to be known as MadameX utake usitakee I have my own swaga which is unique.
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaah jamani nimecheka leo huyo JLo na Lady Gaga wa bongo wameniacha hoi.....Lady Gaga wa bongo duh....
     
  15. P

    PINER Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha hapo kweli djfetty kawachana....huyo sinta nakumbuka jina la jenifer lopez lilikuja kupitia magazeti ya udaku...kipindi kile alipokuwa akibadili mabwana kama dalala...akitoka huyu kaingia huyu...na kipind kile jlo wa ukweli naye alikwua na vikashfa kama hivyo..KWAHIYO SINTA AKAONA NA YEYE ALIENDELEZE HILO BILA KUJALI ALIPEWA KATIKA MAZINGIRA GANI....
     
  16. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heeeh!!!!!!!!!!! kwa heriiiiiii, kuuuumbe mweh
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hakuna kitu mbaya kama kasumba ya namna hii; huku ni kutojitambua!
     
  18. K

    Kanazi Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kisaikolojia hiyo ni aina flani ya defence mechanism ambapo mtu mwenye low self esteem anajipachika jina au cheo asichokuwa nacho ili tu angalau nafsi yake ifiche yale anayodhani ni mapungufu nyuma ya umaarufu au umahiri wa huyo anayemhusudu.
     
  19. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    safi mkuu... thts why i love psychology
     
  20. Zurii

    Zurii Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena kuna na blog moja ya mdada pia aliweka hii issue aisee wametukana kishenzi. Hawa mastaa wamepinda hawataki kuelezwa ukweli aliandika hivi

    WELCOME TO MY WORLD OF BEAUTY, STYLE, FASHION & CURRENT AFFAIRS: ISSUE YA MATUMIZI YA MAJINA YA MASTAR WA NJE NA MASTAR HASA WA KIKE NYUMBANI TZ...!!!Wapenzi wasomaji wangu leo nakuja kivingine naomba tuongelee hili suala la watu hasa ma celebrity wetu huko Tanzania kujiita au kutumia majina ya mastar wengine wa ulaya! Je hii ni sawa?

    Mimi binafsi naona si sawa na sioni sababu ya mtu kujiita sijui Beyonce, J Lo, Lady Gaga, Kim K, Nicki Minaj nk. wakati mtu ana jina lake na ni zuri tu na pia anweza kulikuza kama hawa mastar ambao ndo idols zao as they say au wanao jifananisha nao.


    Najua kuna wengine wamepewa na marafiki zao hayo majina ila kwa nini mtu asiwe proud na jina lake? Unakuta mtu kakazana kazana tena haswa kulikuza na kujiita hilo jina la huyo star wa nje wakati mwenzake jina tayari analo!


    Na kaitika pita pita zangu facebook nilikutana na mdau aka tena bongo celebrity mwingine ambaye nae alikuwa ana mawazo kama yangu na yeye aliandika hivi:
    "Jamani wats this mastar wabongo kujiita majina ya macelebrity wa nje like keri hilson,minaj,tyra banks,kimora lee,jlo,rihhana,beyonce n whatsoever?to ♍ε its a big NO kwa kweli au labda mie mshamba nisaidiwe lol"


    Napenda kuwakilisha na pia naombeni maoni yenu wadau.




    "BE PROUD OF YOUR NAME & ROCK IT"


    JG
    xoxoxox
     
Loading...