Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo na Halloween

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Askari wa miguu, Oct 31, 2012.

  1. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ukiingia social media karibu zoote utaona mara ooh Halloween hiv Halloween vile cjui nini nini, co mbaya lakini Vijana wa cku hzi kuiga sana na being Fake mezidi au ndio tujue DSTv yenu ina Disney Channel huangaliagi Channel 10, Halloween huko bwana mtoni bongo ni cku tu kama cku zingine wewe mwenzangu na mimi kwe2 Kipawa inakuhusuje?
     
  2. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Na kweli, utafikir hao mnaowaiga huwa wanasheherekea sikukuu zenu kama za kutoa wali na kadhalika. Wabongo kwa kuiga nooooumer.
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    November 22nd, 2012 nasikia watasherekea Thanksgiving pia hapo mjini
     
  4. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ...haloween ndo nini? Me mshamba mwenzenu...
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Halloween na Krismasi havichekani.

    Ukishambulia Halloween nategemea ushambulie na Krismasi pia, kwani vyote tumeiga

    La kama huwezi kushambulia Krismasi, halloween ni sikukuu nyingine tu kama Krismasi.

    Tena ina afadhali maana haijidai kuwa ni siku ya kuzaliwa mwana wa mungu. Ingawa zote ni ubahau tu.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Wewe unasema Haloween
    mimi nilikuwepo Dar wakati hakuna anaeijua Valentine Day ni nini..

    sasa siku hizi hiyo siku ikifika na jinsi ubize wa watu unavyoshika kasi
    huwa nabaki mdomo wazi still
     
  7. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Sherehe ya miungu yao ya kishetani huko ulaya ndio maana kila mtu anajitahidi kutengeneza na kuvaa kinyago chenye sura mbaya kuliko mwingine,lakini watanzania wanaiga kila kitu bila kujua ina maana gani.
     
  8. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kama huna cha ku-post hapa, soma coments za wenzako, tembea kuliko kuandika upuuzi kama huu uliopost
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Obviously nina cha kupost, ambacho umeshindwa kukikanusha.Usilinganishe tonga na tuwi.I will 3-Deconstruct your illogic.

    Na bado, mtaona mpaka "Civil War appreciation parade" kwa mwendo huu.

    Kwa hisani ya watu wa Marekani!
     
  10. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Make it rain.................

    [​IMG]
     
  11. N

    Natalia JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    I had Halloween party on saturday ,50 adults and kids we had a lot of fun.tulivaa consumes .Ni nzuri kwa watoto nilivaa my cat woman costume
     
  12. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa siku chondechonde mtasikia Dar Gay Parade!
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Haya yote kwangu ni extravagance tu, krismas, iddi, pasaka, halloween, harusi za kifahari nk
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kama uko nje ya tanzania sawa

    ila kama uko tanzania, basi kituko

    vipi ukiwa namanyele unaweza kusherehekea hayo?
     
  15. N

    Natalia JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    . Umesoma wapi ?na unakaa wapi ?1979 forodhani nursery school tulikuwa tuna celebrate Halloween .
     
  16. b

    blenda Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wenyewe hata hawaelewi maana ya halloween na kwanini wenzao wanasherehekea ikitokana na nini.wao ni kuiga tu yan kazi kukopi na kupaste tu.aibu mwaboaaaaa.
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Oyoooo Natalia mbona ulipotea au mambo ya kimbunga sandy? Uko sawa lakn, hubby na wakid wako sawa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. kubwalamaadui

    kubwalamaadui JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama kawa kama dawa,my nata,wewe ni noma,muke ya muzungu tajiri,mama ya watoto mulato.voter ya romney,mmmmh mlikula na nini!
    alafu naomba unielekeze msasani peninsula,
     
  19. N

    Natalia JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    I live in NY.costume ya Nyerere kibao
     
  20. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hauwezi kukwepa saa zingine na huu utandawazi, kwanza halloween ni nini?
     
Loading...