Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabongo mpunguze unene

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BADILI TABIA, May 18, 2012.

  1. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    unakaa kwenye bus na mtu mnene kama tufe, mpaka tunachoreana mstari,mambo gani haya!

    Mifuta na minyamanyama yote hiyo ya nini?
    Unene sio sifa, eboo
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    Hata wewe utafika wakati utanenepa hivyo hivyo,
    tatizo wabongo tumekuwa wavivu sana,
    hakuna kufanya kazi yoyote, hakuna zoezi,
    ni kukaa ofisini, kwenye gari, kula kulala utaacha kweli kuwa chinene.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    halafu na ubonge wake anataka ajimwage utafikiri siti zote amelipia eboh
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    inipitie mbali kwa kweli, cha niendelee na diet na mazoezi, mambo gani haya..............
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    sasa jamani BT.....tujipunguzeje sasa na ndio tushakuwa wanene.......sio vizuri kutusema hivyo ujue...
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    preta nimekereka mpz,
    halafu mtu awe mstaarabu sasa anajimwaga wakati anajua gari yenyewe yutong!!!!!!!!!
    Kanibana hadi nimemchorea mstarii...
    Anatuma msg mkono uko kuleeeeeeee ambako ni mapajani mwangu(huyu ni mwanamke) mambo gani haya

    kuna umuhimu wa kufundisha mazoezi, mashukeni, actually vipindi vya michezo virudi, mchakamchaka urudishwe na matangazo yanayoletwa kwa hisani ya watu wz marekani wazungumzie diet na mazoezi.....

    Unene ukizidi ni hatari kwa afya ujue
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    BADILI TABIA mupenzi mm unene wangu ni wakuzaliwa...nifanyeje?...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    bongeeeeeeeeeee....!
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sasa BT kama mie unene wangu ni wa viungo vyangu vya ndani tu, viungo vya nje ni vyembamba!
    Ntavipunguzaje ? Nikisema nivipe mazoezi mengi , ndiyo kusema itanilazimu niparike kipara sana au ?
     
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Unene hapa bongo ni status qou statement Ie mambo yangu supa!
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana ndo bongo yetu hyo halaf unakuta anaenda feli kununua samaki wa kuuza..
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hakuna unene wa kuzaliwa, piga zoezi, kuka chakual bira, acha mibia, misukari na mimafuta.......kula mbogamboga na matunda kwa wingi

    Utapungua, hata kama sio kuwa slim, ila minyama uzembe utaipunguza na kujenga afya yako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mmmmmmh basi kazi ipo
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hahahahahah yaani kazi ipo, halafu hana wasiwasi mwenyewe, tazama keshaniwekea mkono tayari mpaka nifike safari yangu nitakomaje?
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    huo unene wako ndo unaofaa Judgement, usiupunguze hata kidogo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    BT bia mm sigusi bana...kuhusu chakula bora wala usiseme...maana nina dayatishian naishi nae...ndie anaratibu ukulaji wangu aisee...nahisi hiki ni kilema! boh!
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pole...ngoja aanze na kusinzia...uone zigo utakalobeba!...
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    si kikema, haiwezejani ikawa hupungui, isije unakula masalad umejaza mi olive oil kibaaao useme unanenepa, au unaskip mlo ila ukija kula, unakula resheni ya watu watatu.....
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmhuu BT unachapiaje leo?...hebu soma comment zako zote...l.o.l!kweli huyo bonge kakupanikisha!
     
  20. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Hii sredi iko chit chat lakini ndo ukweli wa mitazamo ya wa tz wengi,eti unene unaonyesha uko safi, aa wapi !!. Asee mi na ndugu ya bonge ikitokea shida ya haraka gari likakosa seat bora apotezee safari. Kusimama 15 mins kwake ni adhabu tosha. Mi kama ni safari ndefu tunachukua seat tofauti.
     
Loading...