Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo mlioko majuu hivi huko mnafanya kazi gani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kitonsa, Dec 23, 2011.

  1. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nina marafiki wengi wapo ulaya na marekani kazi yao ni kunitumia picha walizo piga kwenye majengo mbalimbali, lakini hawaniambii wanafanya kazi gani.Ninavyo wajua kwa kupenda sifa wangekuwa na kazi nzuri wangeniambia haraka .Kama kuna mtu mkweli aseme yeye anafanya nini? huko.
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Waambie wakutumie picha wakiwa ofisini
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kazi ni kazi ili mradi mkono uende kinywani, na Maisha popote sio lazima bongo.
     
  4. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jibu swali unafanya kazi gani? Sijakuuliza kama umekula ata mbuzi anakula pia
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi sipo ulaya, Lakini wewe kazi ya mtu itakusaidia nini? Hata akikwambia anafanya biashara, anazibua mitaro, ni houseboy wa mtu, ana kampuni au hafanyi kazi anasoma, au anabeba box wewe inakusaidia nini?
    Jaribu kuanzisha thread za maana, kuna vitu vingi vya kujadili kwa ajili ya maendeleo ya nchi hii, sio kukaa kuuliza maswali asiyo na kichwa wala miguu
     
  6. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nenda jukwaa la siasa au uchumi halafu sijakuuliza wewe nimewauliza wanaoishi huko majuu
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndio matatizo yenu watoto wa Facebook mnaovamia JF, umesoma sheria za JF vizuri lakini?
     
  8. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    we umezisoma nadhani ukuzielewa
     
  9. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Wivu unakusumbua inaelekea ulinyimwa visa
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hivi wakazi walioko Mwanza wanafanya kazi gani? mfano na mimi huwa wananitumia picha wakiwa mashambani.....
     
  11. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kubeba box..
     
  12. W

    Warrior Ruff Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi Nauza Bar hapa Cardif ila maisha ni poa sana kuliko manager wenu wa tanesco mkoa
     
  13. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Poor comment ujasaidia lolote bado hupo pale kwa mleta hoja
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    mkuu nataka ujue watanzania hatukubahatika kuwa na skill'sasa hilo tatizo limesababissha wengi tuwe na maisha ya kubahatisha kwa sababu hatuna ujuzi maalum'sasa ukiwa nje ya nchi hii inabidi ufanye kazi yoyote ile ili uweze kuishi'sasa kama unataka kujua anzia hapo kufikiri
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Kuna wengine wanaskills kabisa,ila huko waliko hizo nchi zinawapa vipaumbele wazawa kwanza kuliko wageni
     
  16. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Utakuwa nje wewe!
     
  17. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hongera kwa kuwa muuza bar kazi ya ubarmaid inalipa kama meneja!!!? Kwani meneja wa tanesco anawafungua bia walevi?
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Maisha popote mkuu.
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    am dealing drugs
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi nafanya kazi Supermarket hapa Clarendon Road London and i am paying my bills, sijui habari ya mgao wa umeme, ukame, ubovu wa huduma za hospitali na mengineyo..
     
Loading...