Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo kweli wamechoka!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Jun 22, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwenye barabara kuu ya Ocean Road, asubuhi kumekutwa bonge la bango...''KIKWETE NCHI IMEKUSHINDA JIUZURU''....Haa, jamaa sijui aliweka usiku wa manane!!
     
  2. kalipeters

    kalipeters Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    am sure yule mtu katendewa kitu mbaya na rais dah ana machungu
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si lazima awe ametendewa na rais mwenyewe hapa zaidi ni madudu ya serikali yake
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani ni uongo? Nchi imemshinda kweli Vasco Da Gama ukweli ndio huo akitaka asitake lazima aambiwe na tena hakushinda Uchaguzi bali amewekwa na akina Tendwa kuendeleza Ufisadi na kuwasaidia Wageni waibe rasilimali zetu. Mwizi tu huo Kikwete na Magogoni ameigeuza sehemu ya kupigia dili zake kwa kifupi ameifanya Ikulu kama salamanda kila mtu anaingia kupiga dili nae
     
  5. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu tumechoka na uchafu unaofanywa na serikali,nampongeza aliyeandika ujumbe barabarani,alibuni namna ujumbe wake utakavyo fika bila kjiumiza.
     
  6. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that's not a personal matter. kikwete katufanya mbaya watanzania wote, hasa wa kawaida. the guy has just dared.
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    kwa mujibu wa intelijensia yangu..HILO BANGO LIMEANDIKWA NA WATU WA USALAMA WA TAIFA MAANA NDIO WAO WAMEZAGAA MAENEO HAYO KULINDA IKULU"...kama mnabisha shauri yenu..na nikweli kabisaaa "DOGO INCHI IMEMSHINDA AMEAMUA KULA BATA KILA SIKU ANASAFIRI HOVYO"
     
  8. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Jamani wengine ni Tomaso, Tunaomba Picha
     
  9. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Source pls?? Picture plz??
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Machungu ya kukosa umeme,watoto wake wanashindwa kujisomea,mara ooh kapeleka mtoto hospitali kaambiwa dawa hakuna huku zingine zikioza MSD,mke alibwagwa na chini na bajaji huku akiwa na uchungu wa uzazi,mara mama yake kule kijijini mahindi yote yamekauka na kijiji chao hawapewi msaada kwa vile walimchagua diwani wa chadema,binamu yake jirani kwao kanyofolewa mkono na fisi akiwahi kuteka maji alfajiri,mtoto wa mjomba wake akababuka ngozi kwa kunywa maji ya sumu nyamongo,mpenzi wake wa zamani kageuka malaya kwenye dangulo moja baada ya kuporwa ardhi na mwekezaji,jirani yake kaziba uchochoro wa kumfikisha nyumbani kwake baada ya kujenga kiosk cha biashara,mdogo wake alikuwa anasoma kati ya chuo kikuu kimoja juzijuzi hapa kafukuzwa na kurudi nyumbani kwake mzigo juu ya mzigo kwa nini asilale macho na kuende kubandika bango wengi tutabandika mabango Kikwete ni Mapepe hasikii na wala hamjali mtu,na sasa hivi ana hasira za kuchukiwa ameamua kumaliza mpaka senti tano ya mwisho hazina kwa kuzurura dunia nzima,
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Source ni Magic Fm kipindi cha kina Nzowa...!! Na Jamaa kapatia kweli manake ile barabara ya viongozi!!
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Maisha yanabana kila angle mkuu,watu wanaamua kujilipua.
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mm naona bora kaandika tu sababu hasikilizi watu wana matatizo mazito sana na hayatatuliwi hata kidogo mtu ajieleze wapi.
     
  14. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hata akimaliza senti zote hazina akija Kiongozi mzalendo atamweka selo kama ameyafanya hayo kweli. Amuangalie mwenzie Ben Ali wa Tunisia au Hosni Mubarak. Huko si kuchoka bali ni ujasiri na freedom of expression. Kwa tunaofahamu sheria kuna right of peaceful demonstration is a fundamental right of human being. Hilo bango ni moja ya mifano yake, mengine ni maandamano, migomo.
     
  15. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    hii ni meseji senti, uongo uongo?
     
  16. V

    Vonix JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Laaaaaaaaaaaaaah hili nalo neno acha kwanza nikapate lunch kwa mama nitilie.
     
  17. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna usalama siku hizi?
    Ndio maana raia wanaweza fanya vitu kama hivyo hata mbele ya nyumba ya rais.
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hadithi za abunuasi
     
  19. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nawewe kingwendu vip ubishi kama sura yako! Huelewi nini?
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi yuko nchi gani sasa hivi?, mara ya mwisho nilimsikia eti amefanikisha kuleta mkutano uliokuwa ukifanyika Malaysia kwa miaka zaidi ya 15 hapo 2013, hivi ni kweli tunahitaji mikutano???, nadhani matatizo ya nchini kwake hayampi shida..
     
Loading...